Waiting for Answer hoangdat112012 làm ăn trẻ con . Mọi người ngừng giao dịch

Hi vọng không có
để ăn . Cho cậu kia tới 10h!

hoangdat112012: Banned !!!

alo Anh em mình mới là yalsin97 nick Yahoo của mình là yalsin97 chứ không phải là yalsin_97
Ko bik vì sao ai Report lên mình Hoàn toàn ko bik gì về vụ việc này vừa log vô forum đọc thấy hoảng nên đã change pass rồi mong mod unbanned bạn hoangdat112012

Thằng này ảo lắm. Kì kèo bảo mình bán cho zùi bắt sent $ trước trung gian không nghe.. Bệnh sao ây

alo Anh em mình mới là yalsin97 nick Yahoo của mình là yalsin97 chứ không phải là yalsin_97
Ko bik vì sao ai Report lên mình Hoàn toàn ko bik gì về vụ việc này vừa log vô forum đọc thấy hoảng nên đã change pass rồi mong mod unbanned bạn hoangdat112012
thế cuois cùng là thế nào đáy

Ly kỳ dữ :m195: max lần này ban nhanh quá

tối quá có pm mình hỏi bán pz, khuya quá mình ko mua :binhsua159:, kêu chiều mình onl có hàng thì buzz mình xem sao, hồi chiều máu me đi chơi nên cũng ko onl, hàng thì nguồn tự gôm bán lại giá ngang thị trường nếu ông này mà nick lâu năm thì còn thu chứ 2013 thì ko dám thu nhiều trừ khi hết hàng pz :binhsua149:

thế này là thế nào mod xem sao này :( ko lẽ nick cậu yalsin97 này bị hack à?

hacker phá hoại .
yahoo: [email protected] Z484376551872 PM: U2256314
chữ kí bác đang là yalsin_97 kìa

chữ kí bác đang là yalsin_97 kìa
đúng rồi chủ thớt này có vấn đề rồi @@ mod kiểm tra xem thế nào :( làm j có chuyện hack cả mail cả user 4rum ảo vậy

đầu tiên bác kia cứ dis PZ cho chắc.
còn về bác ki bị hack thì ko biết
Khi trường hợp bị Hack Account xảy ra:

Account đó SCAM người khác:
Người bị hại có Verified Phone và kiểm tra thông tin tài khoản giao dịch: bồi thường đủ 100%.
Người bị hại không Verified Phone và kiểm tra thông tin tài khoản giao dịch: bồi thường từ 20-30%.
Nếu người bị Hack không chịu bồi thường cho người bị hại sẽ bị BANNED Forever

Info bác bị thay đổi đến h vẫn còn!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week