Suggest Hoang mang --- phải làm gì để có $10/ngày với MMO?

bác @saolamui pro rồi đừng troll em ,em chỉ là newmember share các trang web PTC mọi người ai cũng biết nhưng k biết cách kiếm $ từ trang PTC scam not pay nhưng vẫn còn chạy.
thiệt mà bác, đang đói đây. Có cao nhân vào vớt 10$/ngày em nguyện cày 10 tiếng luôn. Chỉ là captcha em không làm được vì bị cận nhìn chữ không được rõ.

Upvote 0
thiệt mà bác, đang đói đây. Có cao nhân vào vớt 10$/ngày em nguyện cày 10 tiếng luôn. Chỉ là captcha em không làm được vì bị cận nhìn chữ không được rõ.
Bác @ saolamui ,em cũng PTC + captcha nhưng captcha này khác bác vẫn vừa captcha vừa click PTC .Em nói luôn là các trang em share ai cũng biết hết nhưng làm biếng gõ captcha thôi.Em đang viết blog sẽ sớm share cho mọi người.1 ngày captcha kiếm >1$ chỉ hơn 1h.

Upvote 0
Upvote 0
gõ cap dễ nhất

Upvote 0
Có vốn mạnh theo ptc, vốn vừa cpm, vốn ít offer, không vốn captcha :D

Upvote 0
Mình xin trả lời với 2 bạn @wangla và @ ae21 là trang web mình share thi ai cũng biết hết có điều kiện là các bạn phải có nhiều DR ,DR>100 thì mới kiếm 10$ /ngày mình cũng đang tuyển ref nếu bạn nào chưa đăng ký thì ref mình RB 0.5$ mỗi lần rút. Link mình sẽ share qua mail và facebook hiện mình cũng đang làm blog nếu các bạn muốn kiếm >=1$ 1 ngày thì đợi mình làm xong blog sẽ share .Tất cả trang web mình share mọi người đều biết hết nhưng chưa tận dụng thôi.Đặc biệt mình sẽ chỉ thêm các bạn cách kiếm $ từ trang PTC scam not pay nhưng vẫn run .Các trang mình share đều chơi free .
ptc thì mình chịu. dr > 100 mình cũng chịu. thôi bai bai bạn vậy :p:p:p

Upvote 0
capcha 15$ /1 ngày với pro. new thì 5$ còn may

Upvote 0
Mình xin trả lời với 2 bạn @wangla và @ ae21 là trang web mình share thi ai cũng biết hết có điều kiện là các bạn phải có nhiều DR ,DR>100 thì mới kiếm 10$ /ngày mình cũng đang tuyển ref nếu bạn nào chưa đăng ký thì ref mình RB 0.5$ mỗi lần rút. Link mình sẽ share qua mail và facebook hiện mình cũng đang làm blog nếu các bạn muốn kiếm >=1$ 1 ngày thì đợi mình làm xong blog sẽ share .Tất cả trang web mình share mọi người đều biết hết nhưng chưa tận dụng thôi.Đặc biệt mình sẽ chỉ thêm các bạn cách kiếm $ từ trang PTC scam not pay nhưng vẫn run .Các trang mình share đều chơi free .
[email protected]

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week