hoahongtrang báo cáo

Status
Not open for further replies.

hoahongtrang

Banned
Reactions
246
MR
0.000
tối hôm qua mới ở quê bà nên máy tính hỏng ko vào đc sáng lên trường trưa có việc bây h đang nhờ máy hàng xóm để vào thời gian ở quê có chạy ra quán nét 1 vài lần sau có việc thì ko ra đc nữa có vào thử vài site ptc thì thấy trên 95% ref ko còn click nên cũng thôi ko click
lưu ý acc yahu bonghongsamac9999 ko còn là của tui nên nếu có pm gì từ acc đấy thì ko phải là của tui .có khoảng trên 10 site cũng bị ko vào đc ko hỉu nó lấy pass kiểu gì . trong thời gian 1 tháng chơi và lập các topic quả thật số tiền mà các site nó trả cho mình chỉ vài chục $ ko bằng tiền đầu tư cho 1 site , số tiền đã trả cho mọi người cũng trên dưới 100$ rồi . cũng ko ngờ ptc scam kinh nhu vậy , số tiền mình đầu tư cho các site zeus và ptcevolution cũng hơn 400$ cũng ko nhờ sao ptc scam kinh vậy có site mới 1 tuần hay 2 ngày đã tính bước scam cho bảo trì chức năng cashout cả tháng
mình mua và vay pp từ 1 người bạn nghỉ mmo thực ra ban đầu lập topic cũng chỉ 15 site với rule là 100 click refback 100% -140% vài site có kềm rule là site scam refback 70-80% có site thì ko và hầu như 15 site đó thì hơn 90% scam khi mới vài chục click . site scam là rất nhiều và thật sự click chỉ mệt những site đc đánh giá cao như vcbux , twinbux.. cũng scam nhanh chóng mà chả thu đc đồng nào
thật ko ngờ 1 trò khá mất thời gian và toàn lừa đảo như vậy lại có rất đông người chơi như thế và forum mới lập lại có đến cả chục nghìn lượt xem 1 ngày nên chứng tỏ sức hút từ mmo là rất lớn lên mình mới thử làm 1 forum về mmo những người có trình độ về it ... thì mình ko thiếu vì quen nhiều bạn học năm 4 năm 5 về cntt . nên sau mới cho nhiều site vào để thu hút nhiều ref với chế độ cao và thật sự thì trong thời gian ngắn có rất nhiều người ref sau này mong muốn họ qua forum mới báo danh tại đó mới đc nhận refback
rule 10 ngày hay 1 tuần click đủ ads thì ko phải ai cũng làm đc . nhất là đợt 30/4 và 1/5 vừa rồi chắc đa số các bạn là sinh viên ở tỉnh nên về quê chăng rất đông người nghỉ click 1 thời gian dài rồi sau đó bà mình bị ốm mình cũng mệt vì tranh cãi muốn nghỉ ngơi nên về quê bà chơi có thông báo với mọi ngừoi rõ ràng nhưng sau đó kẻ gian đặt điều um lên lập nhiều topi xuyên tạc nên họ cũng bỏ click gần như hết cả và nói chung loạt site mới mình đưa vào là ko có nhận đc cái gì cả . các ref với 1 vài click và 0 click thì đúng là tiền nhận đc ko bằng 1 phần nhỏ của tiền phí xóa ref .
xung quanh vấn đề site buxwave mà có người nào post ảnh chụp proof 22$ kia . thì đúng là khá tin tưởng vì nó mua 6 năm bản quyền cũng vài trăm $ thì chưa thể scam sớm trong vài ngày nên có dầu tư thử vài chục $ chỉ có 2 ngày trước lúc về quê mà đã thấy số tiền trong blance tăng đến hơn 30 $ sau đó thì ko thể đăng nhập vào acc đó đc nghĩ chắc nó hack đc acc rồi bằng chứng là cái proof 22$ kia nó rút và lại còn upload lên site đó cho mọi ngừoi coi mà nó rút về LR trong khi mình còn ko có dùng LR mọi việc phải có cái lý của nó 1 người tự nhiên nhảy vô pm muốn ref cho cả đống acc trong lúc trao đổi thì liên tục bắt nhận file . dùng tool , phần mềm ... gì rồi reg cả đống acc reg xong ko click phí slot rồi ko click trong khi nhiều người muốn ref thì hết chỗ vừa báo có việc 1 tý tối nó đã lập topic chửi um lên trong khi bao hội khác thấy báo vậy mà 1 thời gian dài sau mới có người dám ý kiến .
việc quản lý topic trong thời gian forum gần như chỉ thi thoảng mới vào đc chắc bị ddos hay admin chặn ip là hết sức khó khăn và gần như học về cái phải cắm đầu ngay vào đó để cố gắng vào topic trả cho mọi người và gần như 100% ko có ai thiệt thòi gì và chỉ có truòng hợp ngừoi ta lợi dụng để nhận rồi báo lại có kẻ còn nhận tiền rồi xác nhận là nhận mình rồi sau đó thấy mình dường như khó kiểm soát mới nảy sinh ý bắt nạt tự mình gửi cho 1 acc của mình hay nhờ ngừoi khác gửi rồi ghi vào trong dòng note lá 1 site ptc nào đó gửi cho nó . nhưng mọi ngừoi có thể coi ảnh chụp các thanht oán của tôi đã từng post lên và với số lượng thanh toán đó nhugn chỉ có 1 vài kẻ phá hoại là kêu ca thôi .
mệt mỏi mất thời gian tiền bạc tôi nghỉ ptc đã hơn tuần này tháng này tháng thi cử má đã cắt mạng để đảm bảo tập trung học hành . cũng còn 1 lựong khá lớn site vẫn còn tôi kiểm soát ai muốn tôi cho các site này cũng sắp đủ minpay hoặc đủ 1 nửa nhưng để nhận thì cũng click 1 thời gian đấy hiện tại chưa có acc yahu nên mai mốt online tui đưa cho . hiện tôi ko click 1 site nào từ khi nhà có việc mà cũng ko có time để click các site cũng có kha khá ref nhưng 95% là ko click thật sự ai thích site nào tôi cho site đó
còn nữa vấn đề trả refback gần như những site mới ra là rất ít ngừoi đủ đk click để nhận refback các site trong số 15 site ban đầu của topic thì trên 90% scam khi ko đủ 100 click . vấn đề này hiện tại tôi ko có time để giải quyết nhà cũng cắt mạng việc học tập đặt lên hàng đầu có những lúc rảnh tôi sẽ check lại cho mọi người coi ai đủ đk ai chưa đc thanh toán gì rồi gửi . tôi sẽ cho yahu sau hiện giò chưa lập đc . đang viết khá vội có nhiều vấn đề chưa nói hết nhưng cứ như thế

mình cũng là ref của bạn mà thấy bạn trình bầy làm gì cho mệt, scam thì nhận luôn là scam đi đọc đau cả mắt

Upvote 0
YH: cop3bancam

Upvote 0
Hok chơi PTC nữa thì cho mình tất cả các site đã Up đi nha !!!
PM Y!M: Sad_T_T_Sad

Upvote 0
tui thấy ông chỉ biết ngụy biện để kéo dài thời gian hòng lôi kéo new ref hoặc duy trì ref cũ thôi , thay vì những lần ra mạng thanh minh thanh nga mất cả 1 buổi thế này , ông refback cho 1 vài người đi , refback cho các mod trước đi , mất khoảng chưa đến 30 phút là xong , sau đó ông sẽ lấy được uy tín và chứng minh được ông trong sạch , đừng chỉ có biết nói k thế , con người chứ k phải là chó đâu mà cứ léo nhéo quài thế , đúng là súc vật

Upvote 0
Nực cười thật. Chưa bao giờ thấy một kẻ mặt dày như thế này. Đã scam rồi thì biến đi, đằng này lại còn vào 4rum thanh minh thanh nga, lên mặt dạy đời. HHT ko thiếu tiền chỉ là gia đình có việc, mạng lag, 4rum lag, admin chặn ip, bận học hành, ptc scam quá nhiều, tài khoản bị hack ..... nên ko thể RB cho các bạn đc. ôi vãi

Upvote 0
Cho là 400 ref đi . k trả tiền SCAM mà Bonus cứng cho mỗi người $2 thì
400 x 2 = 800$ tỉ giá 20k/$1 thì hiện giờ em thiếu 16.000.00VNĐ ( Con số k nhỏ nhỉ =)) )
Em nên viết Rule rõ ràng cho mọi người dễ hiểu , sau đó cho mỗi ref post 1 reply yêu cầu thanh toán duy nhất để mà ref back .
Em phải thanh toán 1 số người họ mới tin tưởng đc chứ . Mà a nghĩ theo kiểu ref back của e thì k đỡ đc .
Hình như yêu cầu 1 tuần click full 4 ads/1 ngày . Nếu ngày nào đó click chỉ đc 3 ads thì xem như k trả tiền tuần đó hả e ?

Upvote 0
Đóng dấu HHT đã scam. Các bác cũng nên dừng bàn luận lại đi, đỡ nặng data của 4rum. Các bác đợi tới khi HHT nghỉ tết công gô đi rồi sẽ có time để mà RB và BN

Cứ thế đi.
SCAM không cố ý, thế cho nhẹ nhàng cả nhé. Mọi người thiệt hại cũng ...bình thường nên close đi. Tập trung chiến cái khác. hehe.

Upvote 0
Công nhận thằng HHT pede này dày mặt thật, chắc mặt nó phải dày bằng cái sẻng súc ***, giờ này nợ thanh toán của bao người mà còn nên nói tào lao, chém gió thành thần, xưng là học đại học mà ăn nói ngu như bò, như kẻ đầu đường só chợ, anh em phải chửi mạnh vào, đối với nó coi nó như con bò thôi, việc gì phải nhẹ nhàng.

Upvote 0
scam sao ko banned luôn cho xong lằng nhằng mãi .

Upvote 0
Mình đã giải quyết trong quyền hạn của mình, đã close các bài viết của HHT ở BOX PTC để các member mới vào 4rum biết để tránh tổn thất. Phần còn lại dành cho các mod thực thu

Upvote 0
:m042:

chứng kiến thêm 1 vụ hàng trăm người bị lừa sạch tiền bạc nhưng vẫn không biết mình bị lừa ^_^ ha ha .

Upvote 0
ôi dào lúc nóng lên cãi nhau , mắng như gà đá độ ... còn lúc thì tỏ ra học thức sao giống vừa đánh vừa thoa vậy trời.
cái gì càng dễ kiếm tiền thì tỷ lệ scam thì ngược lại vậy thôi . ở ngoài đời chả khác gì trên IT đâu .

Upvote 0
đọc được vài dòng thấy vô lí ko thèm đọc nữa ;))
ref cho bạn HHT 5 site vẫn click đều từ ngày đến h, mình nghĩ nhiều người vẫn click chứ ko phải 95% ref ko clcik nữa !
ko mơ refback từ HHT nữa :(
ăn cam rồi, ngọt quá :))
hôm nào ra KTQD gặp HHT trắng phát xem thế nào :D

Upvote 0
trước đây cug từng tham gia vài hội PTC, và đã nếm mùi cam, may mà ko bị thệt hại j nhiều. Chia buồn cug ae!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week