hoahongtrang báo cáo

Status
Not open for further replies.

hoahongtrang

Banned
Reactions
246
MR
0.000
tối hôm qua mới ở quê bà nên máy tính hỏng ko vào đc sáng lên trường trưa có việc bây h đang nhờ máy hàng xóm để vào thời gian ở quê có chạy ra quán nét 1 vài lần sau có việc thì ko ra đc nữa có vào thử vài site ptc thì thấy trên 95% ref ko còn click nên cũng thôi ko click
lưu ý acc yahu bonghongsamac9999 ko còn là của tui nên nếu có pm gì từ acc đấy thì ko phải là của tui .có khoảng trên 10 site cũng bị ko vào đc ko hỉu nó lấy pass kiểu gì . trong thời gian 1 tháng chơi và lập các topic quả thật số tiền mà các site nó trả cho mình chỉ vài chục $ ko bằng tiền đầu tư cho 1 site , số tiền đã trả cho mọi người cũng trên dưới 100$ rồi . cũng ko ngờ ptc scam kinh nhu vậy , số tiền mình đầu tư cho các site zeus và ptcevolution cũng hơn 400$ cũng ko nhờ sao ptc scam kinh vậy có site mới 1 tuần hay 2 ngày đã tính bước scam cho bảo trì chức năng cashout cả tháng
mình mua và vay pp từ 1 người bạn nghỉ mmo thực ra ban đầu lập topic cũng chỉ 15 site với rule là 100 click refback 100% -140% vài site có kềm rule là site scam refback 70-80% có site thì ko và hầu như 15 site đó thì hơn 90% scam khi mới vài chục click . site scam là rất nhiều và thật sự click chỉ mệt những site đc đánh giá cao như vcbux , twinbux.. cũng scam nhanh chóng mà chả thu đc đồng nào
thật ko ngờ 1 trò khá mất thời gian và toàn lừa đảo như vậy lại có rất đông người chơi như thế và forum mới lập lại có đến cả chục nghìn lượt xem 1 ngày nên chứng tỏ sức hút từ mmo là rất lớn lên mình mới thử làm 1 forum về mmo những người có trình độ về it ... thì mình ko thiếu vì quen nhiều bạn học năm 4 năm 5 về cntt . nên sau mới cho nhiều site vào để thu hút nhiều ref với chế độ cao và thật sự thì trong thời gian ngắn có rất nhiều người ref sau này mong muốn họ qua forum mới báo danh tại đó mới đc nhận refback
rule 10 ngày hay 1 tuần click đủ ads thì ko phải ai cũng làm đc . nhất là đợt 30/4 và 1/5 vừa rồi chắc đa số các bạn là sinh viên ở tỉnh nên về quê chăng rất đông người nghỉ click 1 thời gian dài rồi sau đó bà mình bị ốm mình cũng mệt vì tranh cãi muốn nghỉ ngơi nên về quê bà chơi có thông báo với mọi ngừoi rõ ràng nhưng sau đó kẻ gian đặt điều um lên lập nhiều topi xuyên tạc nên họ cũng bỏ click gần như hết cả và nói chung loạt site mới mình đưa vào là ko có nhận đc cái gì cả . các ref với 1 vài click và 0 click thì đúng là tiền nhận đc ko bằng 1 phần nhỏ của tiền phí xóa ref .
xung quanh vấn đề site buxwave mà có người nào post ảnh chụp proof 22$ kia . thì đúng là khá tin tưởng vì nó mua 6 năm bản quyền cũng vài trăm $ thì chưa thể scam sớm trong vài ngày nên có dầu tư thử vài chục $ chỉ có 2 ngày trước lúc về quê mà đã thấy số tiền trong blance tăng đến hơn 30 $ sau đó thì ko thể đăng nhập vào acc đó đc nghĩ chắc nó hack đc acc rồi bằng chứng là cái proof 22$ kia nó rút và lại còn upload lên site đó cho mọi ngừoi coi mà nó rút về LR trong khi mình còn ko có dùng LR mọi việc phải có cái lý của nó 1 người tự nhiên nhảy vô pm muốn ref cho cả đống acc trong lúc trao đổi thì liên tục bắt nhận file . dùng tool , phần mềm ... gì rồi reg cả đống acc reg xong ko click phí slot rồi ko click trong khi nhiều người muốn ref thì hết chỗ vừa báo có việc 1 tý tối nó đã lập topic chửi um lên trong khi bao hội khác thấy báo vậy mà 1 thời gian dài sau mới có người dám ý kiến .
việc quản lý topic trong thời gian forum gần như chỉ thi thoảng mới vào đc chắc bị ddos hay admin chặn ip là hết sức khó khăn và gần như học về cái phải cắm đầu ngay vào đó để cố gắng vào topic trả cho mọi người và gần như 100% ko có ai thiệt thòi gì và chỉ có truòng hợp ngừoi ta lợi dụng để nhận rồi báo lại có kẻ còn nhận tiền rồi xác nhận là nhận mình rồi sau đó thấy mình dường như khó kiểm soát mới nảy sinh ý bắt nạt tự mình gửi cho 1 acc của mình hay nhờ ngừoi khác gửi rồi ghi vào trong dòng note lá 1 site ptc nào đó gửi cho nó . nhưng mọi ngừoi có thể coi ảnh chụp các thanht oán của tôi đã từng post lên và với số lượng thanh toán đó nhugn chỉ có 1 vài kẻ phá hoại là kêu ca thôi .
mệt mỏi mất thời gian tiền bạc tôi nghỉ ptc đã hơn tuần này tháng này tháng thi cử má đã cắt mạng để đảm bảo tập trung học hành . cũng còn 1 lựong khá lớn site vẫn còn tôi kiểm soát ai muốn tôi cho các site này cũng sắp đủ minpay hoặc đủ 1 nửa nhưng để nhận thì cũng click 1 thời gian đấy hiện tại chưa có acc yahu nên mai mốt online tui đưa cho . hiện tôi ko click 1 site nào từ khi nhà có việc mà cũng ko có time để click các site cũng có kha khá ref nhưng 95% là ko click thật sự ai thích site nào tôi cho site đó
còn nữa vấn đề trả refback gần như những site mới ra là rất ít ngừoi đủ đk click để nhận refback các site trong số 15 site ban đầu của topic thì trên 90% scam khi ko đủ 100 click . vấn đề này hiện tại tôi ko có time để giải quyết nhà cũng cắt mạng việc học tập đặt lên hàng đầu có những lúc rảnh tôi sẽ check lại cho mọi người coi ai đủ đk ai chưa đc thanh toán gì rồi gửi . tôi sẽ cho yahu sau hiện giò chưa lập đc . đang viết khá vội có nhiều vấn đề chưa nói hết nhưng cứ như thế

mới mở lại cái report scam là nhảy lên thanh minh thanh nga
còn k thì lặng =))
mở cái gì vậy tôi ko có thời gian để đùa cái trò ptc vớ vẩn mất thời gian tốn tiền chơi ban đầu để vui sau nghĩ mệt mỏi rắc rối lại có bạn vì chút ref mà giở trò này nọ thật ko đáng , thật buồn cừoi khi phải như thế trong khi ngoài kia biết bao nhiêu việc đang chờ chúng ta đừng vì 1 chút lợi tưởng như là dễ mà sao nhãng việc học hành công việc
thân

Last edited by a moderator:
Upvote 0
- vậy những mem yêu cầu refback thì khi nào cậu trả?

Upvote 0
bây h không giải tích hay mở 2pic nhiều :-??
bây h cứ refback là xong

Upvote 0
- vậy những mem yêu cầu refback thì khi nào cậu trả?
uhm mình nghỉ ptc thật sự cũng hơn tuần nay ko hề động đến . và gia đình có việc lớn nên cũng ko thể click và ra quán để thông báo đc mà nghĩ trước nghĩ sau còn bao việc học hành thi cử quan trọng nên nhà đã cắt mạng để tập trung ôn vì mất khá nhiều thời gian vào đây rồi việc nhà mất hơn 1 tuần
vấn đề refback hiện tại ko phải vì mình ko có tiền mà là ko có time và cũng phải check nữa chứ các site cũng có rule hết mà hiện tại chưa có yahu , sẽ cố gắng thanh toán khi có time ra quán và sẽ cho hết các bạn mấy chục site ptc đã từng chơi từ khi vào đây ai có time click mà cashout

Upvote 0
mở cái gì vậy tôi ko có thời gian để đùa cái trò ptc vớ vẩn mất thời gian tốn tiền chơi ban đầu để vui sau nghĩ mệt mỏi rắc rối lại có bạn vì chút ref mà giở trò này nọ thật ko đáng , thật buồn cừoi khi phải như thế trong khi ngoài kia biết bao nhiêu việc đang chờ chúng ta đừng vì 1 chút lợi tưởng như là dễ mà sao nhãng việc học hành công việc
thân
để đùa cái trò ptc
thật buồn cừoi khi phải như thế trong khi ngoài kia biết bao nhiêu việc đang chờ chúng ta đừng vì 1 chút lợi tưởng như là dễ mà sao nhãng việc học hành công việc
Không hiểu cậu nghĩ j mà nói vậy. 1 con người đầy học thức chăng

Upvote 0
uhm mình nghỉ ptc thật sự cũng hơn tuần nay ko hề động đến . và gia đình có việc lớn nên cũng ko thể click và ra quán để thông báo đc mà nghĩ trước nghĩ sau còn bao việc học hành thi cử quan trọng nên nhà đã cắt mạng để tập trung ôn vì mất khá nhiều thời gian vào đây rồi việc nhà mất hơn 1 tuần
vấn đề refback hiện tại ko phải vì mình ko có tiền mà là ko có time và cũng phải check nữa chứ các site cũng có rule hết mà hiện tại chưa có yahu , sẽ cố gắng thanh toán khi có time ra quán và sẽ cho hết các bạn mấy chục site ptc đã từng chơi từ khi vào đây ai có time click mà cashout

Mong mọi người thông cảm cho HHT. Bây giờ bạn ấy cần tập trung vào thi cử sau khi thi cử xong sẽ có time RB hay Bonus cho mọi người. Cũng có thể là sau khi thi xong, bạn ấy cần phải đi du lịch để giảm strees trong người nên mọi người cũng có thể đợi bạn ấy đi du lịch về nè. Cũng có thể là sau khi đi du lịch xong bạn ấy cần tập trung vào học kỳ mới nè.

Nói chung ở đây HHT không scam ai cả không quỵt tiền ai cả, và cũng không phải là không có tiền. Mà là không có thời gian. Các bác cứ đợi đi nha. Đợi khi nào bác ấy có thời gian rồi sẽ giải quyết.

Viết xong tới đây thấy hài vãi cả hàng. Nên mọi người đừng có huy vọng rồi thất vọng

Upvote 0

Uh, nhanh nhanh chứ kô mấy site nó scam, susspend, hay thằng hacker nó hack tiếp acc mấy site của cậu thì ko log vào để kiểm tra được đâu, mà nói vậy là mấy site nào bị hack là cuốn theo chiều gió luôn rồi hĩ :D

Upvote 0
yahoo - 1 phút để tạo ra 1 cái. Mình chẳng phải ref của bạn nhưng thật sự, mình đứng bên ngoài và nhìn vào thì thấy bạn chém gió cũng kinh lắm cơ. Theo như lời bạn nói thì chắc số tiền bạn đầu tư vào PTC cũng phải hơn 500$ rồi đấy nhỉ, 1 tháng đầu tiên mới làm quen với mmo mà dám đầu tư vào ptc bằng đấy tiền, bạn có vẻ thừa tiền, thừa thời gian. Và đến khi vụ việc xảy ra thì lại kêu tôi ko có thời gian đùa với PTC =)). Nhưng lời bạn nói nó tự động cắn lẫn nhau và bóc mẽ bạn thôi. Bạn cứ quanh đi quanh lại cái việc ko có thời gian, ko có YH, hay mọi người phải chờ bạn học xong "đại học" nhé (theo lời bạn giới thiệu). RB hoặc là Scam? chọn 1 trong 2, cứ loanh quanh, người ta có cái câu "Ko nghe đĩ kể chuyện, ko nghe phò trình bày" =))

Upvote 0
đi về đây khi nào ra quán tôi sẽ đưa yahu cho
các bạn ạ muốn kiếm đc trong lĩnh vực nào thì phải giỏi mà muốn giỏi lĩnh vực đó mà muốn giỏi đc thì phải học . học ở đây là đến trường đến các môi trường đỉnh cao nghe học từ những giáo sư tiến sĩ sách vở đàng hoàng chứ ko phải ta vọc vạch ...đọc những kiến thức ko rõ ràng từ google ...

Upvote 0
hài vãi, tự nhận scam mẹ nó đi, chường mặt ra đây nói tới nói lui, scam đi đỡ tốn mấy trăm $ bonus với rèback ! Lập 4r thì lập đi ! Cho cái hoahongtrang với bonghongsamac về dĩ vãng đi, gắn cái mác administrator vào, ai biết cậu là ai ! Thế nhé, scam đi !

Upvote 0

kiếm tiền trên mạng uy tín làm trọng, để đời 1 câu nghĩa tình đi bạn ! Chứng kiến cái vụ này từ lâu nhưng vẫn thấy bạn chưa có 1 động thái tích cực nào cả, chỉ nói, nói và nói ! Việc gia đình, nếu khó khăn thì chỉ cần nói là " tạm thời chưa refback được vì hoàn cảnh còn khó khăn", đừng có nói câu" tiền mình không thiếu" ! Bạn có nói thế hay nói gì đi chăng nữa thì cũng vô ích, 400 ref với chừng ấy site, check và pay tối đa chỉ mất 1 ngày, mà bạn lại là dân kinh tế, trình độ mmo ( theo một số topic bạn nói ) không tệ thì sẽ mất ít thời gian hơn ! Nếu bạn muốn chứng minh mình trong sạch, nếu không còn chơi ptc nữa, hãy nhờ mod thanh toán giúp bằng cách chuyển tiền và danh sách các site ptc của bạn tuyển ref cho mod ( áng chừng, nếu thừa mod trả lại, thiếu bạn phải bù ) để mod lập topic thanh toán cho hội của bạn ! Thế thôi, đừng cứ " nói, nói và nói" nữa ! Chúng tôi vào forum ko phải lúc nào cũng để đọc mấy cái này !

Upvote 0
tui nô cờm măng !

Upvote 0
muốn kiếm được trong lĩnh vực nào đó, chúng ta phải giỏi, ko giỏi, chúng ta phải chém gió thành thần, xạo lol thành bão, và phải bán cam giỏi như hoahongtrang, càng nói càng thấy ko ngửi được =)) =))

Upvote 0
nếu vậy mình nghĩ có cách tốt nhất là cậu nhờ 1 mod hay admin trên này, gởi họ tiền rồi cả info các page ptc và nhờ họ check dùm, hoặc nếu tốt hơn cậu có thể gởi tiền tầm vài chục $ cho mod coi như đó là tiền cậu đem ra bảo đảm sẽ k scam ;) rồi khi nào cậu onl lại đc thanh toán hết thì mod sẽ trả cậu lại khoản tiền đó ??? vì mình trước h đọc hết tất cả các bài cũng như 2pic nói về cậu nhưng thực sự mình chưa thấy cậu có 1 động thái tích cực nào ngoài nói ;) Mặc dù mình k là ref của cậu nhưng mình chỉ góp ý thêm thôi ;)

Upvote 0
Đóng dấu HHT đã scam. Các bác cũng nên dừng bàn luận lại đi, đỡ nặng data của 4rum. Các bác đợi tới khi HHT nghỉ tết công gô đi rồi sẽ có time để mà RB và BN

Upvote 0
các bạn ạ muốn kiếm đc trong lĩnh vực nào thì phải giỏi mà muốn giỏi lĩnh vực đó mà muốn giỏi đc thì phải học . học ở đây là đến trường đến các môi trường đỉnh cao nghe học từ những giáo sư tiến sĩ sách vở đàng hoàng chứ ko phải ta vọc vạch ...đọc những kiến thức ko rõ ràng từ google ...

Đọc câu này là hiểu rùi....

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui