Tutorial Hỗ trợ Teamview cài BlueStack Root chiến được TapCash

Tất cả đều là em đã share và hướng dẫn chi tiết . Cần gì anh phải lập topc để kéo ref thế này.
Hiện tại đã có BlueStack ver 3. tích hợp sẵn VPN và Autochange guild ID + code IME.
Ai cần cứ mail cho em nhé.
share cho mình bản bluestacks với đc không bạn :(

thớt ơi cái change id có dùng cho android được k

Lạ nhỉ, máy mình HD3000 mà cài Bluestacks không được mới bực chứ, toàn dính màn hình đen thui à, chip i5 Sandy, RAM 8G lận :(

AppCasher pay chán lắm ,lúc về lúc ko ah .Khỏi nhập Ref với Invite code làm gì ...:D

Lạ nhỉ, máy mình HD3000 mà cài Bluestacks không được mới bực chứ, toàn dính màn hình đen thui à, chip i5 Sandy, RAM 8G lận :(
nó card onboard mà bạn, phải dùng card rời

nó card onboard mà bạn, phải dùng card rời
cần j rời bạn, mình chiến trên 3 máy, core duo core 2 duo, core i3 ko có con nào card rời mà vẫn chiến tốt

update card lên lasted version đi cậu. hd3000 chạy mượt mà các kiểu rồi

update card lên lasted version đi cậu. hd3000 chạy mượt mà các kiểu rồi
ái chà, chú lúc nào cũng trực chiến trên này nhỉ

Bạn nào hướng dẫn mình qua teamview với

ái chà, chú lúc nào cũng trực chiến trên này nhỉ
đói thì kiếm cái ăn mà bác :) như bác làm cả ngày có thời gian đâu nên mới giàu được. e đi hóng hoài thì biết không có gì làm rồi :)

đói thì kiếm cái ăn mà bác :) như bác làm cả ngày có thời gian đâu nên mới giàu được. e đi hóng hoài thì biết không có gì làm rồi :)
chiều ra chợ mua thùng mì về cứu đói đây
giàu đâu mà giàu

các bác cho e hỏi tí thế trong mấy cái này cái nào làm có tiền nhất và fake ip như thế nào vậy mấy bác cho e xin tut được không

Announcements

Forum statistics

Threads
421,048
173,127
Latest member
imarticuslearnin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back