[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

Bạn không nên gắn một cây ram 2 và một cây ram 4 như vậy !!! Nên gắn song song ví dụ 2 cây ram 2GB hoặc hai cây 4GB !!! Còn main ngon thì khi nào có nhu cầu bạn inbox face mình hoặc YH mình bàn bạc cho mượt bạn nhé :D
thớt ơi tv e đc ko thớt

Bác cho hỏi :
1. Mình chơi game CACK server VN ping cứ giật lên 33- 375 ms ko ổn định, nhưng test = speedtest thì dc 840 KB/s, down IDM ~ 870 KB/s. HƯớng khắc phục, (xin link down soft + hướng dẫn soft)
2. có lệnh cmd hay soft j đó mà sleep máy có time ko ? ví dụ như : minh mun cho máy sleep sau 3 phút ?
Thử cài Wfast đi, Dota 2 mình dùng nó ping từ 350 xuống ổn định 55~60

Bạn thranos ơi, mình muốn lắp máy bàn tầm 8 triệu không cần màn hình, chuột, bàn phím gì cả để học code được không.
Mua linh kiện về nhà tự ráp không biết có dễ hư hao gì không ha
:D

Bạn thranos ơi, mình muốn lắp máy bàn tầm 8 triệu không cần màn hình, chuột, bàn phím gì cả để học code được không.
Mua linh kiện về nhà tự ráp không biết có dễ hư hao gì không ha
:D
Nếu bỏ phụ kiện đi thì lắp máy ngon với 8tr đấy :) bạn có thể inbox YH hay là FB mình ko để mình tư vấn cho :D còn vấn đề lắp ráp thì bạn cứ mang qua mình lắp cho có gì đâu :D

Nếu bỏ phụ kiện đi thì lắp máy ngon với 8tr đấy :) bạn có thể inbox YH hay là FB mình ko để mình tư vấn cho :D còn vấn đề lắp ráp thì bạn cứ mang qua mình lắp cho có gì đâu :D
Hê hê mình chỉ hỏi trước vậy thôi, mình ở tận miền Tây nên ráp thành bộ chở về không được, ship thì không biết quy trình với chi phí ra sao đang tìm hiểu thêm :D

bác ơi, bác có thể sửa lỗi màn hình xanh dc ko

Bác cho hỏi :
1. Mình chơi game CACK server VN ping cứ giật lên 33- 375 ms ko ổn định, nhưng test = speedtest thì dc 840 KB/s, down IDM ~ 870 KB/s. HƯớng khắc phục, (xin link down soft + hướng dẫn soft)

2. có lệnh cmd hay soft j đó mà sleep máy có time ko ? ví dụ như : minh mun cho máy sleep sau 3 phút ?

1. Có bạn nói mình xài Wtfast ? Hình như cái này crack thì phải ? Mình hem bit ? Xin link full + hướng dẫn tối ưu (hoặc cách làm khác vì game này server VN mà)

2. Ý mình là: kiểu như tạo 1 shortcut bấm váo đó là máy sẽ sleep sau time quy đinh Chứ mình ko mun là máy tự động sleep khi ko sử dụng máy. Mình có tìm hiểu cách tạo shortcut cmd dể chạy nhưng chỉ có shutdown vs hiberate (như lệnh shutdown -t -00).còn Sleep ko bit ?

cho em xin link down vs huong dẫn tối ưu bác ?
Mã lệnh này nằm ngoài kiến thức của mình bạn nhé =))) !!! Bạn có thể dùng phần mềm thay thế mà, như là pc sleep chả hạn :D ( lưu ý: có phần mềm tức là có mã lệnh )

Cái máy bàn của em rút dây nguồn mở nó không lên. trong khi đó cái laptop rút ra bình thường. Bây giờ phải làm sao hả bác? :(
Đập mẹ cái cục pin đi là cái laptop của thím nó bình thường ngay ấy mà (y)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,091
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back