[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

thranos

Senior
Reactions
266
MR
0.000
:mad: giá cài win đắt khủng khiếp ở chỗ mình pc 20>25k lap 30k
Bạn cài win hay đổ ghost mà lấy tiền ít thế :eek: nếu đổ ghost thì mình lấy tiền làm gì :confused: Vì ko tốn nhiều tg để làm không ảnh hưởng đến công việc của mình

Chỗ mình 100k :D
Nếu đổ ghost miễn phí nha bạn ^^ vì không có tốn thời gian làm ảnh hưởng đến thu nhập của mình như cài window hay vệ sinh pc - laptop :) Nhưng đổ ghóst luôn tạo ra lỗi window và xài ko lâu dài nên mình cũng ko khuyên dùng :) đặc biệt là laptop :)

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Bạn cài win hay đổ ghost mà lấy tiền ít thế :eek: nếu đổ ghost thì mình lấy tiền làm gì :confused: Vì ko tốn nhiều tg để làm không ảnh hưởng đến công việc của mình
chuẩn cmnr, auto ghost ngồi uống nước trà và nhận tiền, có dễ kiếm tiền như vậy chăng:eek:

làm cách nào xóa sạch ko để lại dấu vết nào của soft trên lap?ví dụ 1 soft bản quyền hết hạn giới xóa cài lại
chả là mình sài cái hideallip crack ko kỹ nên hết hạn trial rồi, tìm mọi cách mà vẫn ko dấu được nó
search hết mấy cách trên mạng mà vẫn chịu thua, thớt có cao kiên ko?
Bạn phải có hai phần mềm
1.Your uninstaller
2.CCleaner
Dùng Your để xoá phần mềm ở trạng suppermode trước và để cần thận bạn chạy thêm một lần CCleaner để xóa nốt registry và rác thừa :)
Link phần mềm cho bạn :D
www.mediafire.com%2F%3Fgiqqf5xc93r3f8g&h=TAQETXLTH

http://www.filehippo.com/download_ccleaner/download/59aa7b1c8d6d4dee95b236d2b04bed34/

Đá top cho bác
ngoài lề:
Mở 1 phòng sửa chữa máy như thế này mất khoảng bao nhiêu bác?
Mình định mở cửa hàng sửa chữa và mua bán - trao đổi máy cũ :D
Cửa hàng của mình cũng chính là cái "nhà" của mình luôn nên ko tốn phí mặt bằng :D Nếu bạn có nhà ở mặt tiền hay gần đường một týthì mở tiệm luôn không suy nghĩ !!! Giờ bạn chỉ cần đầu tư chút tiền để mua những dụng cụ sửa chữa - sắm cho mình một con laptop cùi ( nhưng ổ cứng nên đầu tư để bạn lưu trữ data của khách hoặc là tích trữ phần mềm !!!! )để tiện cài đặt cho khách hàng tại nhà hoặc tận nơi. Vốn đầu tiên chỉ cần từ 30tr ban đầu thôi CHO VIỆC CHUẨN BỊ thôi nhé !!! Khi đã mua bán trao đổi máy tính thì bạn chấp nhận ôm vốn một thời gian rồi, vì vậy mà số tiền bạn kiếm ra thí dụ : 15tr một tháng thì bù hết cho vốn chỉ còn khoảng 2 - 3 triệu thôi :D. Đây là một công việc cần đầu tư và công sức bỏ ra khá nhiều nhưng khi đã có uy tín và khách quen thì sẽ có đồng vô đồng ra ổn định cho bạn :D
CHúc bạn thành công :D

Làm phiền Thread ! Mình login yahoo nó bảo có sự cố và có lên google tìm hiểu cách khắc phục nhưng không được. Mong bạn hướng dẫn
Bạn login bằng yahoo massager hay là web ? Và nó báo lỗi gì ? Bạn nhắn lại cho mình để tìm phương án giải quyết nha bạn :D

Cách 1 :
Reset connection setting trên máy
Nhấn Windows + R
Gõ inetcpl.cpl rồi nhấn OK
Bạn sẽ thấy "Internet Properties.” Chọn tab Connections
Nhấn chọn LAN setting.
Bỏ check hết.
Click ok 2 lần

Cách 2
Reset connection setting trong Yahoo Messenger
Chọn Messenger - chọn Connection Preferences - chọn Connect directly to the Internet - Click Apply rồi OK.

Bạn thử cả 2 coi

88663

Thử 2 cách của Thread vẫn ko được

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bạn phải có hai phần mềm
1.Your uninstaller
2.CCleaner
Dùng Your để xoá phần mềm ở trạng suppermode trước và để cần thận bạn chạy thêm một lần CCleaner để xóa nốt registry và rác thừa :)
Link phần mềm cho bạn :D
www.mediafire.com%2F%3Fgiqqf5xc93r3f8g&h=TAQETXLTH

http://www.filehippo.com/download_ccleaner/download/59aa7b1c8d6d4dee95b236d2b04bed34/
vẫn bị phát hiện, ko biết bọn này nó làm kiểu gì

hoanglamtb

Junior
Reactions
61
MR
0.003
Em mới ghost lại máy,bị dis mấy cái cmd,task các kiểu,mà làm theo google ko en đc,toàn dùng KIS rồi en,có cách nào khắc phục ko ạ

em cần mua con lap có thể chạy bluestack làm off ngon lành thì nên chọn con nào bác ới. giá <20tr. mua ở đâu bác. thanks :)
Mình thấy cây lap Hp Elitebook 9470M này có vẻ được :

http://www.laptopvip.vn/hp-elitebook-9470m-core-i5-3427u-8gb-ssd-256gb-w7pro.html

CPU : 3rd Gen Intel® Core™ i5 3437U 1.9Ghz Processor, up to 2.90 GHz 3Mb Cache
RAM : 8GB DDR III 1600Mhz
Ổ đĩa : 256GB SSD Write: Up to 175 MB/s(SATA 6Gb/s)
Màn hình: 14 inch HD+ (1600 x 900)
VGA : 1024MB share Intel® HD4000 Graphic
Đĩa quang: Optical Drive
Cái mình thích ở đây là ổ đĩa SSD của máy hoạt động rất nhanh nên đỡ cho bạn làm of - thêm vào đó máy ram 8GB và CPU i5 dư sức cho bạn cân Bluestack ở mức độ ổn định :D

Bạn theo cái link mà tìm mua nha giá tầm 16tr :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week