Suggest Hổ trợ anh em trade coin lướt sóng.

BlackRay

Senior
Reactions
380
MR
0.156
Bài viết nếu sai hoặc không phù hợp với forum, mong các mod nhẹ tay nhắc nhở.

Mình văn vẻ không hay, nên vào thảng vấn đề luôn nhé.

Hiện tại, vì 1 vài lý do đặc biệt, mình đang ở trong 1 Channel của tụi nước ngoài, để vào được Kênh, yếu cầu đóng fee rất cao. Kênh này có chức năng, mỗi ngày nó post từ 5 đến 10 kèo, hoặc hơn thế, với thông tin đầy đủ:

- Tên Coin.
- Target (target sẽ đạt được trong ngày)
- Stop loss

Mình nói thật, mình theo dõi cũng đã hơn 1 tháng, các kèo đưa ra khá hay và chuẩn xác. Mình có nói chuyện với nó thì nó nói nó dựa trên Phân tích kỹ thuật, chứ không phải cá mập cá voi gì hết.

Anh em có thể Join vào kênh riêng này:

Kênh này mình tự tạo, để Pulic những thông tin từ Kênh mà mình vừa nói ở trên. Anh em có thể theo dõi, và lướt với số tiền cho phép.

Mình hy vọng không nhận được ctm đoại loại giống như "sao không cầm sổ đỏ mà theo, sao ko rủ họ hàng mà theo..."

Mình không mạnh về tài chính, chỉ theo lác đác, không theo được nhiều. Nếu anh em nào muốn kiếm thêm thì vào kênh theo dõi và chơi thử 1 thời gian. Tự cảm nhận độ chính xác, mình không nhấn mạnh gì nhiều.

Kênh mình tạo:

CÁC KÈO TRADE COIN HIỆN NAY, VỀ CƠ BẢN CÓ RẤT NHIỀU GROUP, KÊNH XUẤT HIỆN, VÀ NHIỀU NGƯỜI CŨNG THAM GIA. TUY NHIÊN, KÊNH NÀY MÌNH THẤY HAY Ở CHỖ, TARGET ĐẠT ĐƯỢC LUÔN TRONG NGÀY, KHÔNG PHẢI CHÔN VỐN QUÁ LÂU.

Last edited:
Anh em khi vào kênh, lưu ý thời gian mình post bài. Có thể bài đã được post lâu, thì không theo. Hoặc sau khi post bài, anh em vào xem đã đạt đc Target chưa, nếu chưa thì vào.

Và mình cũng nói rõ, mình làm Offer là chính, trade coin mình chưa đầu tư để hiểu về Phân tích kỹ thuật, nên mình hay hóng kèo. Biết đâu trong các anh em ở đây, cũng đang trong hoàn cảnh giống mình, muốn kiếm tiền từ trade coin, và muốn tìm 1 kênh có nguồn tin chính xác.

Hy vọng sau này có thời gian, mình sẽ tập trung nghiên cứu về Phân tích kỹ thuật, để ngoài việc hóng kèo, mình có thể tự chọn cho mình lối đi riêng. Trước mắt hướng này ăn đc thì mình ăn thôi.

Anh em theo dõi thấy thế nào? Hy vọng anh em kiếm đc ít tiền.

Hai kèo post.
Trading Everday Channel (TEC), [07.11.17 11:00]
Trade #TEC-315 #ShortTrade
#XVC #Bittrex
#BuyingPoint:
0.0001300-0.0001450
#SellingPoint:
0.00016-0.00020
#stopLoss: 0.00012

Trading Everday Channel (TEC), [07.11.17 11:01]
Trade #TEC-316 #ShortTrade
#VRC #Bittrex
#BuyingPoint:
0.000077-0.000078
#SellingPoint:
0.000085-0.000092
#stopLoss: 0.000076

tks bác đã chia sẻ

Anh em theo dõi thấy thế nào? Hy vọng anh em kiếm đc ít tiền.

Hai kèo post.
Trading Everday Channel (TEC), [07.11.17 11:00]
Trade #TEC-315 #ShortTrade
#XVC #Bittrex
#BuyingPoint:
0.0001300-0.0001450
#SellingPoint:
0.00016-0.00020
#stopLoss:
0.00012
Kèo này hình như bác post chậm à?
XVC thời điểm bác post làm gì có giá đó nữa. Giờ thì nó lên ầm ầm cmnr.

Kèo này hình như bác post chậm à?
XVC thời điểm bác post làm gì có giá đó nữa. Giờ thì nó lên ầm ầm cmnr.
Thời điểm mình post trên telegram vẫn vào đc. Bác vào link hóng cho dễ!

Kèo đưa ra khá hay, mình hy vọng
sẽ online thường xuyên hơn để post kịp thời cho anh em vào.

ANh em cố gắng xem đã đạt target chưa nhé.

tks bác đã chia sẻ

thanks bác.

Hôm nay có tổng cộng 11 kèo, nhưng vì mình bận, với lại ít anh em hóng nên mình chư post hết. Kể từ ngày mai, mình sẽ siêng post cho anh em theo nhé.

Hãy nhớ 1 điều quan trọng về stoploss nhé anh em.

Nếu được bác chịu khó post bài đều đặn nhé

Okay các bác.

Cũng tại ngày 11 này đám cưới anh Trai ruột nên nhiều thứ phải lo quá. Nên ko online thường xuyên đc. Mình check mà cái nào vừa post là leak cho anh em ngay.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom