Ask HMA bị block liên tục hum qua với hum nay

bateria

Newbie
Reactions
6
MR
0.004
chịu ko biết làm sao, 2 người dùng thôi mà cũng bị block
nó làm sao vậy các bác 2 HMA rồi,
làm sao giờ các pro ??

Về cơ bản những vấn đề gây block HMA có 3 nguyên nhân này mà mình nghĩ nó k phải bão bùng gì
- Thứ nhất có vấn đề về giao dịch
- Thứ 2 dùng quá số máy cho phep
- Thứ 3 change ip quá nhanh
Cái thứ 1 và thứ 2 có lẽ nhiều ng biết.Nhưng cái thứ 3 có lẽ 1 số bạn chưa biết nên kêu là bão này bão nọ chứ mình chả thấy HMA nó block vô duyên bao giờ đâu

:rolleyes: còn 1 news nữa nhé : do người bán . Như bác vodanh nói : acc HMA nào củng bác bán mà 1 người phạm rule thì những người còn lại bị ban theo nhé

:rolleyes: còn 1 news nữa nhé : do người bán . Như bác vodanh nói : acc HMA nào củng bác bán mà 1 người phạm rule thì những người còn lại bị ban theo nhé
Thế có cái kiểu 1 ip phạm ruler thì các account đăng nhập trên ip đó đều bị ban ko????

Thế có cái kiểu 1 ip phạm ruler thì các account đăng nhập trên ip đó đều bị ban ko????
ko nhé . Nhưng acc nào mua cùng 1 người bán thì bị ban sạch theo nhé.

Trước đây thanh toán bằng LR thì đúng là như vậy. Nhưng có vẻ như thanh toán bằng paypal bây giờ thì nó không áp dụng nữa. Nhưng mà nếu acc paypal của người sell có vấn đề bị paypal limit và hold lại thì HMA sẽ block những acc có thanh toán bị hold

Trước đây thanh toán bằng LR thì đúng là như vậy. Nhưng có vẻ như thanh toán bằng paypal bây giờ thì nó không áp dụng nữa. Nhưng mà nếu acc paypal của người sell có vấn đề bị paypal limit và hold lại thì HMA sẽ block những acc có thanh toán bị hold
Thì đó là nguyên nhân thứ 1 do vấn đề về giao dịch

mình toàn dùng HMA change có 5p / lần @@ có lẽ nào .... :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,547
Latest member
hoanguyen2025

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week