HKT -- Hit nhất bảng xếp hạng Vpop -- MMO4me :))

bux1990

Newbie
Reactions
256
MR
0.000
Nàng Kiều lỡ bước !!!

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wMy8xMS80LzkvInagaMENDlhZjMwM2NkMTNjYTRmYmMyZmY3ZTYzODliMDgwYWYdUngWeBXAzfE7DoG5nIEcUIbaBp4WeBdUngBdSBM4WeBdUnghIELGsOG7m2N8SEcUIbaBUfHwy[/FLASH]

..Vì ham mê giàu sang kiều bán đi hạnh phúc đời mình , rồi em theo cuộc chơi mà chẳng ai xem là cao quý. Để hôm nay mình em thầm khóc cho quãng đời tâm tối , em đã mang căn bệnh thế kỷ

Ngồi trong đêm hoạnh hiu kiều tiết thương cho số phận mình , vì không nghe mẹ cha em đã sa chân vào cảm bẫy , chạy theo bao cuộc chơi em mãi theo con đường tội lỗi. Thân xác em tôi không còn chi.
Em tôi không còn chi ngoài tấm thân ốm yếu gầy mòn , em cô đơn mình em rồi mấy ai là người thương xót , thương cho thân hồng nhan đành sớm phải sa lìa cuộc sống , đến với tháng năm đầy tâm tối. Em mong sau ngày sau chẳng có ai mang đớn đau này , em mong sao ngày sau đời sẽ không ai phải hối tiếc. hôm nay em ngồi đây lòng nhớ thương gian đình yêu dấu , em đã ra đi tuổi còn sanh...Ở nơi đó Đạt chúc Kiều mãi hạnh phúc...

Ôi cái lời bài hát :)) :binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72:

cũng hay và sáng tạo ý nhỉ ;)), làm gì fai chém dữ thế, chỉ là tóc tai hơi giống dog mà ;))

ko ghét 3 thằng hkt :)
dị ứng 2 con yến trang yến nhi thôi , nhìn bản mặt con đượi yến trang mún đạp :binhsua72:

thật ra lời bài hát này mấy đứa dính xì ke nghe tụi nó cũng thấm đấy :)
nên nghĩ ko đáng bị anti , nhạc dành cho dân xì ke

hoho hkt là siêu xay da vô đối rồi, ở thành phố thì chẳng ai nge nhưng mà hkt rất nổi tiếng ở các vùng xa xôi đấy mấy hum trước về đà lạt, ôi thôi rồi khắc việt the men hay là các ca sĩ đang nổi tiếng hiện giờ thì hok duox nge nhắc đến mà chỉ thấy mọi người nge hkt thoai, vậy hkt tại sao nổi tiếng ở các vùng như vậy, thật khó hiểu dù nhửng chú này thì giog hát thua vịt toàn hát nhép mà nhảy nhot thi lung tung duox mấy cái lộn santo thi ok, mọi người giải thích dùm mính với hem hiểu nổi.

:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94: tói bón mất thôi -- vừa ăn xong bát cơm mà :binhsua94:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,937
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week