New Hivemicro Reviews : SCAM or LEGIT ?

Sao mấy hôm nay không thấy có job mới nhỉ bạn?

có ai đang bị kiểm tra paid không mẹ nó giờ hỏi support no kêu độ chính xác bị ngưỡng cấm vĩnh viễn khả năng k biết nó có paid k, làm 2 tuần liên không sao giờ kiểm tra @@! mất công ngồi làm chết bà, JOB Y/N có ai tự nhiên bị cấm luôn vĩnh viên thì cmt giúp nhé đang làm 2 tuần bình thường xong tự nhiên giờ nó tự tay cấm luôn job trên acc

có ai bị vậy không nhỉ

Hỏi bác Tamiya hay chủ thớt gì đó xem sao bác. Mà topic kia ko biết sao xóa mất rồi
Tại vì thứ 1. Topic đó mình tuyển dc mấy trăm ref nhưng ko có 1 ai đủ 5$ cả. Vừa ko dc lợi lộc gì vừa mất tg trả lời lại làm nát site
Thứ 2 là. Mấy bố làm thì ít cà khịa thì nhiều. Ko chịu khó làm tìm hiểu lại thick có tiền.. làm sai bị band nhưng cãi ngu kêu làm đúng rồi bảo lừa đảo các kiểu. Thấy ngt dc mấy chục$/ tuần thì kêu cheat này cheat nọ .
Nên t xóa top đó rồi. 1 mình tự làm tự ăn ko chia sẻ ko cần ai giúp tuần vẫn hơn 50$ đều

Tại vì thứ 1. Topic đó mình tuyển dc mấy trăm ref nhưng ko có 1 ai đủ 5$ cả. Vừa ko dc lợi lộc gì vừa mất tg trả lời lại làm nát site
Thứ 2 là. Mấy bố làm thì ít cà khịa thì nhiều. Ko chịu khó làm tìm hiểu lại thick có tiền.. làm sai bị band nhưng cãi ngu kêu làm đúng rồi bảo lừa đảo các kiểu. Thấy ngt dc mấy chục$/ tuần thì kêu cheat này cheat nọ .
Nên t xóa top đó rồi. 1 mình tự làm tự ăn ko chia sẻ ko cần ai giúp tuần vẫn hơn 50$ đều
Bữa thấy bảo bán tut, t muốn mua ông còn bán không vậy, nt mà ko trả lời

bác cho em hỏi web liệu sắp tới có job mới hay tăng giá k bác nhỉ. Ref theo bác cày cá Relavent or not 1 tuần hồi giá nó còn ngon được 30$, thế mà giờ nó drop thảm quá, lại ít job nữa.

các bác cho em hỏi cái task A1 Good reciept tại sao em làm trên điện thoại vẫn ngon mà cứ làm trên máy tính là nó bị như này nhể?

nó cấm ip viet nam rồi :)) đang làm tự nhiên bị out ra ngoài luôn vô lai điện thoại nó bao your country not support hive ,đổi sáng ip thái lan máy nước khác đều được hình như máy ông vn làm gì giờ nó nó ) cấm luôn hay saoấy nhỉ bữa bị nó trễ pay vì bị bắt kiểm tra lại độ chính xác :D sau qua ngày nó pay

Last edited:
nó cấm ip viet nam rồi :)) đang làm tự nhiên bị out ra ngoài luôn vô lai điện thoại nó bao your country not support hive ,đổi sáng ip thái lan máy nước khác đều được hình như máy ông vn làm gì giờ nó nó ) cấm luôn hay saoấy nhỉ bữa bị nó trễ pay vì bị bắt kiểm tra lại độ chính xác :D sau qua ngày nó pay
Nát thật rồi bác ạ. Chắc nó quét ra thấy cheat nhiều quá nên banned luôn rồi

Nát thật rồi bác ạ. Chắc nó quét ra thấy cheat nhiều quá nên banned luôn rồi
nát thì không nát đâu máy ai làm được site này mình vẫn kiếm đều mà chẳng qua có vấn đề gì đó nó ban ip viet nam :D còn nước khác làm bt cứ dùng :)vpn mà log làm tiếp thôi

Liệu dùng vpn nó pay cho không ta? Mới làm lại đc mấy hôm giờ thấy nản ghê
:)) chắc vn làm gì mới để nó cấm khu vực vn như này làm bt thì ai mà cấm cứ đợi mai là biết giờ mình cũng đang làm vpn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,282
170,407
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom