New Hivemicro Reviews : SCAM or LEGIT ?

Làm test thì được 90 mấy % mà làm thiệt còn có 33% thành ra bị ban mất rồi. Không hiểu là làm sai ở đâu nữa, cho mình hỏi có cách nào coi lại để biết mình làm sai ở đâu giống lúc test không?

Nếu bị ban lần nữa thì có sao không, có bị chặn không cho làm task đó nữa không?
bị ban lần 3 là cấm vĩnh viễn , nếu thế thì cứ lập acc khác mà chơi thôi bạn , ko có cách nào kiểm tra đúng sai task mình đã làm đâu

Vậy là bất kỳ job nào mà mình làm Accuracy % thấp thì đều bị ban nick hết sao?

Kiểu này là phải lập nick liên tục rồi vì nó đâu có reset lại. Tới 10$ mới cho rút thì làm sao mà mình chơi kịp đủ tiền. Bạn có hướng dẫn gì thêm cho mình được không?

Kiểu này là phải lập nick liên tục rồi vì nó đâu có reset lại. Tới 10$ mới cho rút thì làm sao mà mình chơi kịp đủ tiền. Bạn có hướng dẫn gì thêm cho mình được không?
ko phải ban nick nha bác ban job thôi acc đấy bác cứ làm đc 2$ là min rút rồi bác phải chỉnh xuống 2$ để min

bác nhớ đọc kỹ và làm kỹ phần test nhé, phần nào không đc thì chat lên e làm clip hướng dẫn chung cho

hiện tại có job 4-10g 2.15$ rất phù hợp chiến ngày cuối nhé mấy bác !!!

Job này e đảm bảo bác nào cũng hơn 90% cả, rất đáng làm :D:D

hiện tại có job 4-10g 2.15$ rất phù hợp chiến ngày cuối nhé mấy bác !!!

Job này e đảm bảo bác nào cũng hơn 90% cả, rất đáng làm :D:D
E thấy khó phết . Văn vản nhiều lúc nó k rõ ràng. Bị ban rồi :(

post video job 4-10g đi bác. ko hiểu mình làm sai chỗ nào luôn.
Nhóm có group fb nào hay telegram ko nhỉ. ai tạo đi vào chia sẽ cho dễ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back