Other Hits4Pay - PTR - Tuyển Ref Uy tín - Bonus 0,1$ / bạn

2 bạn chú ý có khi nó gửi vào mục SPAM nha . Ngày xưa đăng ký mình mất gần 1 ngày là xong .
Khi nào nó gửi mail chúc mừng thì lên xác nhận ở đây nhé :)

dc rồi nè bạn nó cho đang nhập vào rùi nè ^^
ID commam7109
---> mà sao ko có ads nào vậy ?

Ngày có ngày không bạn ạ, bạn đọc trang 1 giùm mình nha ^^ . Mình viết kỹ lắm rồi á .

id: thaonguyen
đã approve rùi nhá bạn. Bạn check lại nhák.

Thấy roài ^_^, bạn đã click 2 ads, tròn 10 ads mình sẽ bonus , cảm ơn bạn nha.

Giả sử mình quên thì comment nhắc mình 1 cái là được :)

ak, cái mail mà nó gui khi thông báo có ads là cái nào ấy nhỉ, sao mình hok thấy, trong spam thì wa chừng thèng lun ,nên cũng chẵng pít nó là đứa mô ~~ hix
ak, còn cái việc mình tuyển ref, bạn vẫn BN và RB phải ko? ( lần trước đọc chỗ nào mừ hok nhớ ~~)

ak, cái mail mà nó gui khi thông báo có ads là cái nào ấy nhỉ, sao mình hok thấy, trong spam thì wa chừng thèng lun ,nên cũng chẵng pít nó là đứa mô ~~ hix
ak, còn cái việc mình tuyển ref, bạn vẫn BN và RB phải ko? ( lần trước đọc chỗ nào mừ hok nhớ ~~)

Bạn cứ đọc trang 1 là đủ :p , mình tuyển không giới hạn .

Trong mục Contact các bạn add mail này vào để khỏi bị đưa vào spam : [email protected]

You Have Got New Paid Emails Waiting In Your Hits4Pay Account!

Dear Vu Long Nguyen,

This is an update to let you know that you have "Paid Ads" waiting to be read in your Hits4Pay 'Internal Mail Box'.

---------- Post added at 03:46 PM ---------- Previous post was at 03:36 PM ----------

Đã gửi Bonus cho 3 bạn :

thaonguyen [email protected] Thao Nguyen
commam7109 [email protected] pham hac duy nguyen
NIT1510 [email protected] Nguyen Tran Ho

Đã đủ 10ads , vật vã~ lun, cái ông nội này cho ads gì mà nhỏ dzọt dzậy...
xin cái RB heng ban ^^. chúc ban vui ve

hehe cảm ơn bạn, đã RB
Nói chung thằng này nó hơi kẹo ads nhưng mà ads 0,02$ luôn.
Bạn có thể chỉnh lại mục interest để có thêm nhiều ads hơn, xem ở trang 2-3 ấy nha.

Ngoài ra bạn giới thiệu ref thì mình cũng bonus 0.05 $ tương tự và RB 0,06$ luôn ^^

hehe cảm ơn bạn, đã RB
Nói chung thằng này nó hơi kẹo ads nhưng mà ads 0,02$ luôn.
Bạn có thể chỉnh lại mục interest để có thêm nhiều ads hơn, xem ở trang 2-3 ấy nha.

Ngoài ra bạn giới thiệu ref thì mình cũng bonus 0.05 $ tương tự và RB 0,06$ luôn ^^

oki, để đi kím vài theng ref, chứ kỉu này cũng khó...giàu. bạn có chơi buxify ko, đang chuan pi đau tư phang e này )^^

oki, để đi kím vài theng ref, chứ kỉu này cũng khó...giàu. bạn có chơi buxify ko, đang chuan pi đau tư phang e này )^^

à Buxify mình cũng từng chơi vài tháng xong bị nó ban mất :)) , chả biết sao .
Công nhận sống dai thật.

refer dc ref nào bạn comment ở đây mình gửi bonus liền , cảm ơn bạn nha .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week