Hitlead tính số phút như thế nào ?

Nếu là premium thì chiến ptp là quá ngon. Nếu ko thì mình chịu (Có site cơ mà ko thể pub)
up premium thì dễ, nhưng mà kocso site chiến:(

@Chuẩn, tớ có 20VPS rẻ, chạy mỗi ngày tầm 18k phút...đang kiếm cái tut kiếm tiền từ hit, ko thì bán ^^

20cent nhưng họ hết hàng rồi bạn à và cũng ko bán nữa (vì nhiều thằng mua cùng tớ nó hack cheat, làm VPS tớ cũng die theo) họ giận, nghỉ bán...^^! Ram 1GB / core

@Chuẩn, tớ có 20VPS rẻ, chạy mỗi ngày tầm 18k phút...đang kiếm cái tut kiếm tiền từ hit, ko thì bán ^^
c k đào coin à

đào doge coin chết hẳn 10 em, nói khéo nó mới gửi lại cho 10 em khác.... sợ luôn

Thấy nhiều người nói.... giá xuống 0.01$/10k tớ ôm ngay... chiến CPM ngay....

Giá nó xuống thì nhiều người cũng mua ---> Trùng IP--> Phí tiền :D Up lên premium mà chiến unique click hoặc kiếm site j độc ấy
Uh, cái bọn CPM này tớ giảm xuống còn 3VPS thôi... ^^ đang tích số phút, kiếm tut nào hay hay để chiến....

thì Inbox cho mình được ko, yên tâm mình ko share và cũng chả viết lên blog mình đâu

@huygryhost:
coin nào mà die VPS đó
Dogecoin đó ^^... sợ từ vụ đó, giờ ăn nhẹ nhàng thôi... cứ chiến Coincheckin, nó vẫn pay đều (vừa rồi 2Vps 2 ngày ăn 0.5$).... nc là hòa vốn đã...tính sau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,842
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week