Help Hình thức quảng cáo mới của adsense

havard

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
WaQd

Hi các Anh, Chị

Em là dân mới tìm hiểu về quảng cáo google adsense. Hôm nay em mới gặp một hình thức quảng cáo này, em sẽ miêu tả ngắn gọn kèm theo hình ảnh em đã post trong bài.

Hình thức quảng cáo này :

Quảng cáo chạy ngay trên những link của website. Nếu có hình thức này thì lượng click chắc chắn sẽ tăng chóng mặt nếu nội dung của website tốt.

Các anh chị cho em hỏi đây là dạng quảng cáo nào của google adsense ?

Tạo quảng cáo này như thế nào vậy AC ?

như trên là vi phạm luật rồi nhé bạn, nếu nó biết sẽ ban thẳng tay thôi. Cứ đàng hoàng mà chơi bạn à ! Như trên có thể là mạng lag hoặc cố tình chèn scrip

Thế là sao hả bạn ơi ? Đây là website của Thach Phạm.

Và đây là link mình mới vào.

thach pham ( dot ) com/wordpress/wp-plugin/14-plugins-tot-nhat-de-tao-menu-doc-dao.html

Em tin chắc là không phải mạng lởm đâu anh.

WaQd

Hi các Anh, Chị

Em là dân mới tìm hiểu về quảng cáo google adsense. Hôm nay em mới gặp một hình thức quảng cáo này, em sẽ miêu tả ngắn gọn kèm theo hình ảnh em đã post trong bài.

Hình thức quảng cáo này :

Quảng cáo chạy ngay trên những link của website. Nếu có hình thức này thì lượng click chắc chắn sẽ tăng chóng mặt nếu nội dung của website tốt.

Các anh chị cho em hỏi đây là dạng quảng cáo nào của google adsense ?

Tạo quảng cáo này như thế nào vậy AC ?
Cái này hợp lệ nhé bác. Đây là hình thức quảng cáo " nội dung phù hợp" mới trên GA. Chỉ những website nào đạt điều kiện mới dc đặt nhé! Bác vào setting->quản lý trang web để kiểm tra xem có đạt điều kiện ko nhé!

Của mình cũng có 2 site có tính năng này,ứ biết lý do đc chấp nhận, tuy nhiên chèn thử vào các site khác, vẫn chạy vù vù, cơ mà sợ block nên cho xuống :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,787
Latest member
khangng1206

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week