Warning Google đang quét

Bác check trên lumemdatabase ấy xem domain có dính k,cái này chắc bác đang làm mảng novel hoặc software hả
Bác check trên lumemdatabase ấy xem domain có dính k,cái này chắc bác đang làm mảng novel hoặc software hả
Với khả năng mình cũng bị đối thủ chơi xấu report nữa bác.
Bữa đầu năm mình còn bị dính quả report với nhà mạng VN. May mình nhanh tay xử lý được chứ ko là bị chặn truy cập ở VN luôn.

Đúng roài bác 😂
Mình check rồi ko bị dính.
V bị ban chuẩn r bác ơi,đợt này google thay đổi chính sách r,ngày xưa site dạng này vẫn có thể đc duyệt,giờ bị ban hết,chắc GA bác domain reg gốc là domain vừa bị ban nên mới die,còn nếu domain gốc là domain khác thì k sao

V bị ban chuẩn r bác ơi,đợt này google thay đổi chính sách r,ngày xưa site dạng này vẫn có thể đc duyệt,giờ bị ban hết,chắc GA bác domain reg gốc là domain vừa bị ban nên mới die,còn nếu domain gốc là domain khác thì k sao
Yes. Domain gốc từ ngày reg GA (8 năm rồi)

Mà sao thấy nhiều trang vẫn đang sống nhăn bác nhỉ. Có những site mình biết là kiếm 5-7 ngàn $/tháng luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week