Help Hình thức payment của net wall

AndyHP

Junior
Reactions
29
MR
0.002
Chào mọi người, có ai đã từng làm qua net sonic cho em hỏi, thời gian chốt payment của em nó là khi nào ạ, net45 ( cuối tháng, giữa tháng hay...) và net này pay theo min pay hay là làm bn pay bấy nhiêu. Cảm ơn

net 45 thì nó hold 1 tháng rưỡi , trong tháng bá làm đủ min thì nó hopld 45 day
Em hiểu là hold 1 tháng rưỡi, cái em thắc mắc là thời gian mà net chốt payment, là nằm ở cuối tháng hay giữa tháng. Net em đang đề cập thì em đọc không có thấy min pay, nhưng cũng không biết là có làm bao nhiêu trả bấy nhiêu không?

Em hiểu là hold 1 tháng rưỡi, cái em thắc mắc là thời gian mà net chốt payment, là nằm ở cuối tháng hay giữa tháng. Net em đang đề cập thì em đọc không có thấy min pay, nhưng cũng không biết là có làm bao nhiêu trả bấy nhiêu không?
cuối tháng chốt đầu tháng có payment nha bác

chac do bac no giu~ bac thang 1 roi bac lam tiep thang thu 2 den ngay giua~ thang thu 3 no se pay cho thang dau tien...
Thì mình đọc rõ rules payment là, hold 45 ngày. Vd doanh thu của tháng 1 sẽ được pay ở tháng 3. Nếu như bác nói, là làm xong tháng 1, nó hold tháng 2, rồi sau đó 45 ngày là tận giữa tháng 4 mới đc nhân à :)).

Thì mình đọc rõ rules payment là, hold 45 ngày. Vd doanh thu của tháng 1 sẽ được pay ở tháng 3. Nếu như bác nói, là làm xong tháng 1, nó hold tháng 2, rồi sau đó 45 ngày là tận giữa tháng 4 mới đc nhân à :)).
bac tinh xem giu thang thu 3 phai la 75 ngay ko

nếu như em nói thì pay vào giữa tháng 3 là 45 ngày mà bro. Tháng 1 là tháng làm, đâu tính. Tháng 2 + 15 ngày ở tháng 3 là 45 ngày cơ mà!! Sao e khó hiểu vầy nè :))
thang 1 lam 30 ngay no hold + thang thu 2 lam 30 ngay + 15 ngay thang thu 3 ( giua thang thu 3 no pay cho thang thu 1) = 75 ngay biet ket qua pay

thang 1 lam 30 ngay no hold + thang thu 2 lam 30 ngay + 15 ngay thang thu 3 ( giua thang thu 3 no pay cho thang thu 1) = 75 ngay biet ket qua pay
À thì ra là các anh tính thêm cả tháng làm. :D :D . Cơ mà tới giữa tháng 3 mới biết kết quả pay của tháng 1, em đang quan tâm tới 2 chữ kết quả @@

Announcements

Forum statistics

Threads
420,862
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back