Warning Hình thức mua bán trá hình ( cu cậu thánh khảo sát)

Status
Not open for further replies.
Đơn giản thôi mà! Share tút nhưng đòi tiền mua đáp án thì lập thêm 1 topic mua bán ở box Buy, Sell, Trade or Rent, thông tin giá cả đầy đủ, trong bài share thì dẫn link rõ, dễ thấy vào trong topic của mình. Để Newbie muốn làm free không muốn phải bỏ tiền biết. Đỡ tốn thời gian của nhau!

khảo sát thì có gì mà mua! có góp ý cho bạn ý nhưng cũng trả lời kiểu vậy! tuyển ref và share cách chiến cho người ta mới hiệu quả. Chứ vừa tuyển ref vừa bán cách chiến thì bị chủ thớt ném gạch là phải rồi. Chơi cái này thì tạo nhóm mà chơi là hiệu quả nhất.

Mấy bác ko vào đọc tin nhắn phải ko, ngta nói ko cần MR nữa nên nếu bank phí thì sẽ có ưu đãi hơn xài MR unlock đáp án mà =)))) tô đỏ cho ai ko đủ MR thì inbox để SHARE mà là SHARE CÓ PHÍ =)))) e ko hiểu từ SHARE dịch ra tiếng việt là gì nữa luôn, mất công đánh từ SHARE CÓ PHÍ sao ko dùng từ BÁN đi cho gọn nhỉ, đã nửa tây nửa ta ko ra gì rồi còn nói ng khác ko có nhận thức =))))

Tiện đây em cũng góp tí , 1.5$ thấy ít ít lên cũng chả máu , kể 15$ thì còn thấy giá trị .mà nói thiệt chứ có cách nào để không nhìn thấy bác này không vô PC còn đỡ vô bằng điện thoại cứ bị hiện cái tên ở khung chát :))

Attachments

97.2 KB · Views: 130
Tiện đây em cũng góp tí , 1.5$ thấy ít ít lên cũng chả máu , kể 15$ thì còn thấy giá trị .mà nói thiệt chứ có cách nào để không nhìn thấy bác này không vô PC còn đỡ vô bằng điện thoại cứ bị hiện cái tên ở khung chát :))
thấy đỡ hiện lên hơn chưa :)

Pm mod xem thử đi bác :D

Mấy bác ko vào đọc tin nhắn phải ko, ngta nói ko cần MR nữa nên nếu bank phí thì sẽ có ưu đãi hơn xài MR unlock đáp án mà =)))) tô đỏ cho ai ko đủ MR thì inbox để SHARE mà là SHARE CÓ PHÍ =)))) e ko hiểu từ SHARE dịch ra tiếng việt là gì nữa luôn, mất công đánh từ SHARE CÓ PHÍ sao ko dùng từ BÁN đi cho gọn nhỉ, đã nửa tây nửa ta ko ra gì rồi còn nói ng khác ko có nhận thức =))))
cai nay vi pham luat roi. kieu j cung bi warn

Nhìn chung mình thấy mấy cái topic chia sẻ làm mà bạn ấy viết là cũng hữu ích. Giúp ai muốn làm là có căn bản để nghiên cứu sâu hơn nên Mod mới remove vào mục verified.
Thì có ai nói gì đâu bác, mọi ng chỉ đang nói về vấn đề share hay bán thôi mà, với những gì bác đó làm thật ra là quảng bá để lấy ref hoặc bán sp của bác ấy mà bác ấy gọi là chất xám, nhưng lại thể hiện dưới dạng nói share, giống như bác ấy vô tư giúp ngta nhưng vẫn đòi trả công á nên mọi ng mới đang bàn vụ này =)))) chưa kể nếu muốn bán 1 sp nào đó thì giới thiệu tính năng hay cho khách dùng thử là bình thường thôi, ko kể công đc đâu ạ. có điều bác chủ thớt ko mua chất xám của ng bán mà bị nói là thiếu nhận thức nên mới có post này thôi =))))

Thì có ai nói gì đâu bác, mọi ng chỉ đang nói về vấn đề share hay bán thôi mà, với những gì bác đó làm thật ra là quảng bá để lấy ref hoặc bán sp của bác ấy mà bác ấy gọi là chất xám, nhưng lại thể hiện dưới dạng nói share, giống như bác ấy vô tư giúp ngta nhưng vẫn đòi trả công á nên mọi ng mới đang bàn vụ này =)))) chưa kể nếu muốn bán 1 sp nào đó thì giới thiệu tính năng hay cho khách dùng thử là bình thường thôi, ko kể công đc đâu ạ. có điều bác chủ thớt ko mua chất xám của ng bán mà bị nói là thiếu nhận thức nên mới có post này thôi =))))
Chuẩn nè. Thà nói bán đi chứ nói share mà đâm ra phải donate mới đc share :))
Nếu như mình mình chỉ cần được tuyển ref cũng có $ rồi. Tạo đội nhóm nữa phát triển thêm. Còn thằng này nó tuyển xong. Còn bán. Mà lại nói xx $ số tiền mua nữa chứ. Kèm giàu sang
Chốt hạ câu cuối được đó bác

ignore bác:popo_big_smile: e cũng ignore, đỡ mất lòng nhau,pipidn vừa trưởng thành thì lại có idol trẻ mới thế chỗ r. 0,01mr cũng spam loạn kênh chat để ăn top 1 chat thì tháng 1k$ bthg

ignore bác:popo_big_smile: e cũng ignore, đỡ mất lòng nhau,pipidn vừa trưởng thành thì lại có idol trẻ mới thế chỗ r. 0,01mr cũng spam loạn kênh chat để ăn top 1 chat thì tháng 1k$ bthg
á đù, top kênh chat 1k$ cơ ah bạn :popo_angry::popo_angry:

thú vị thật, 1 cái topic như này lại xôm tụ nè, trong khi đa phần các mục khác ( ngoại trừ khu SCAM) thì vắng lặng. Đọc từ trên xuống dưới đúng là k ưa nỏi cách ăn nói của bạn này, chắc cũng còn trẻ, cái bạn muốn chắc là sự công nhận rằng mình cũng pro, đồng thời kiếm được thêm chút ít, có điều ăn nói kiểu như vậy nhìn lom dom quá.
Nhưng cũng phải hỏi lại tại sao máy bài post của bạn này lại hot , nhiều ng tìm hiểu vậy. Đó là vì các PRO MMO nay KHÔNG CÒN SHARE TUT NỮA, hoặc những bài share đã bị outdate hết trơn. Các pro giờ toàn tập trung kiếm tiền thôi, rãnh vô chém gió, hoặc làm dịch vụ/ mua bán chứ ít bài share có tính đóng góp .
Đề nghị đội ngủ admin tổ chức content tut tiếc này nọ để ae newbie như mình có cơ hội tiếp cận tut ngon , tut mới .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week