Hình thức kiếm tiền trực tuyến mới là chưa từng có ở Việt Nam

mình cũng nghĩ vậy, 15k ko lớn nhưng có thể thay đổi một cái gì đó

---------- Post added at 01:30 PM ---------- Previous post was at 01:20 PM ----------

hiện tai đã có 12 thành viên đk dưới link mình thanks các bạn

Nghe giọng mấy thằng như thằng chủ thớt mình ngứa vđ.
Nhiều chỗ ngu đ' buồn nói !
Thằng cha này nói năng tử tế tí đi nào thấy mọi người ném gạch lấn lên nói bêy. lun hở ?????????????

up lên cho mọi người xem

---------- Post added at 02:56 PM ---------- Previous post was at 02:22 PM ----------

up cho ai chưa tham gia

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 02:56 PM ----------

up cho các bạn vào tham gia

Bạn chủ thớt có biết tính không nhỉ. 10 người bỏ ra 150k để mình bạn được 12k và còn lại site ăn :|
Thời buổi nào rồi còn tin vào cái này nữa :|

---------- Post added at 03:34 PM ---------- Previous post was at 03:31 PM ----------

Và sau khi đọc một loạt comment thì thấy chủ thớt thêm 1 bệnh là cố chấp :|

khổ thân chủ threat., đừng ai up topic nữa :(

Đợi xem độ hót nó thế nào đã~ :))

mỗi người đều có mỗi cách kiếm tiền mà
biết là thế nhưng cậu có thể tự theo ý của mình cả đời k. Lên nắng nghe cộng đồng her a e mmo chỉ góp ý kiến thôi k ai up nữa nhé!

Bạn tham gia sẽ biết, sau này trang này sẽ hot nhất việt nam : nó có chương trinh trả lởi khảo sát giống như ai là triệu phú, bạn sẽ nhận tiền nếu bạn có kiến thức
chúc bạn mau giàu. Mình nghèo lắm hok dám chơi cái vụ này hihi

Mẹ cái tụi đa cấp này sao nó vẫn còn tồn tại để đi Scam anh em nhỉ? DKM ko bán hàng ma đi lấy tiền của thành viên này trả cho thành viên kia. Khác dek nào nó ngồi chơi mà được hưởng, trong khi không có 1 đồng tiền nào. Mod xóa cái topic này đi!

Ôi trời, cái hình thức này len lõi nhiều ngõ ngách nhỉ, giờ có đa cấp online luôn :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom