Matrix Hình thức kiếm tiền mới cho các Pro .

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình vừa mới tham gia diễn đàn thấy diễn đàn cũng hay và nhiều thành viên MMO với đầy đủ các kiểu kiếm tiền. Mình đã từng làm hình thức này, đảm bảo 100% thanh toán nếu bạn hoàn thành công việc tốt. Đó là mình nói đến Freelancer, một hình thức kiến tiền cho những người pro và chủ yếu có kiến thức về IT và Good internet skill. Mình xin chia sẽ như thế ae vào trang freelancer.com tham khảo và bắt đầu làm việc nhé, đảm bảo nếu được thuê làm việc online thu nhập trung bình của bạn ko dưới 2$/1h đâu. Chúc bạn thành công

thieunq92

Senior
Reactions
50
MR
0.000
Chat with me via Skype
caí naỳ lâu rồi mà mơí gì pa

- - - Updated - - -

Mà free lancer đâu chỉ có mỗi làm phần mềm đâu

NkTyper

Junior
Reactions
88
MR
0.052
freelancer mà ngon thì mình đã ko vào đây gõ captcha :sad: hồi trước còn gọi hội săn việc trên này :( cuối cùng là ko bon chen nổi. hic. lại còn có bọn nó chuyên tạo các project ảo nữa để người khác bid nữa :-S

Boboiboy

Senior
Reactions
158
MR
0.037
Làm freelance hoặc là có kiến thức về đồ họa,lập trình,toán học cao cấp,thiết kế công trình...........chứ tay mơ vào có mà ăn gạch,ko pjair như MMO từ newbie mà đi lên đâu,làm freelance cần đầu tư nhiều thứ,trong đó có cả kiến thức và tiền bạc.

tuandtpn

Junior
Reactions
28
MR
0.000
.

freelancer ai mà chẳng biết nhưng wan trọng là có bít làm hay ko? IT, ngoại ngữ, lập trình, đồ họa....vv..vv.. Ai biết thì làm ko hết việc. ko biết làm thì ngó vào chỉ ngồi ngáp chứ bít làm gì. Bạn Pro thì hướng dẫn cho Newbie làm 1 Project đơn giản nào đó đi. Có người hd thì làm ko thì đừng đk làm gì. ko mất công lại mất 0.5$ tiền ngu khi tạo tk.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week