[Hình Ảnh 1] Đêm Phát Quà Từ Thiện 28/02/2014

Status
Not open for further replies.
Đã fix lại hình nhé. Chỉ để load Part I: gồm 20 bức ảnh thôi, part II để trong thẻ rồi :D

chắc là nó đó ,đi từ thiện quan trọng là tấm lòng ,có phải đi thi sắc đẹp đâu mà ngại xấu với đẹp :D ,khi nào đi được thì đi ngay nhé :D

là cái đó đấy hì :D.
Tốt gỗ hơn tốt nước sơn mà cậu, tấm lòng đẹp là được, cứ đi đi cậu :)

nhất định có dịp sẽ đi với m.n , mà B xem kĩ ko biết mấy bác đi ở đâu , B ở TPHCM , mới xuống đây nên vẫn chưa rành đường lắm :D

nhất định có dịp sẽ đi với m.n , mà B xem kĩ ko biết mấy bác đi ở đâu , B ở TPHCM , mới xuống đây nên vẫn chưa rành đường lắm :D
cứ đăng ký và cho biết địa chỉ đang ở đâu ,nếu ở gần nhà của anh em nào thì khi về đi chung với họ về ,chứ nhóm thì đi tùm lum chỗ ,có thể toàn thành phố không có chỗ cố định :D

cứ đăng ký và cho biết địa chỉ đang ở đâu ,nếu ở gần nhà của anh em nào thì khi về đi chung với họ về ,chứ nhóm thì đi tùm lum chỗ ,có thể toàn thành phố không có chỗ cố định :D
okey , hóng sự kiện tiếp theo :D , chắc B nhỏ nhất nhóm nhỉ , sn 92 @@"

okey , hóng sự kiện tiếp theo :D , chắc B nhỏ nhất nhóm nhỉ , sn 92 @@"
92 mà nhỏ nhất gì, :) 94 còn có cậu à hì. :). TPHCM cậu ở chỗ nào :D, Ko biêt cứ đi theo mình, mình dẫn bạn qua campuchia bán hehe :)

92 mà nhỏ nhất gì, :) 94 còn có cậu à hì. :). TPHCM cậu ở chỗ nào :D, Ko biêt cứ đi theo mình, mình dẫn bạn qua campuchia bán hehe :)
ngay bến xe quận 8 bác ợ :)) , B ở chung cư bình đăng ah' , hóng bơi theo

P.s xấu trai + hơi nhát nói chuyện , mấy bác gặp đừng ném đá B nhá

Có tìm hiểu 1 chút về cuộc sống, việc làm của họ không thế các bạn???

- Mình chỉ sợ hảo tâm không đúng người thôi, chứ cũng thích từ thiện :)

Có tìm hiểu 1 chút về cuộc sống, việc làm của họ không thế các bạn???

- Mình chỉ sợ hảo tâm không đúng người thôi, chứ cũng thích từ thiện :)
1 số hình ảnh trong topic cũng đã nói lên cuộc sống việc làm của họ là gì ,và tại sao nhóm luôn chọn thời điểm đi phát quà từ 10h,11h đêm trở đi và thường kết thúc vào lúc 2h,3h sáng ,thời khắc mà mọi người ai có nhà thì đã về nhà ,còn ai đã ở trong nhà thì cũng đã ngủ ngon với chăn ấm nệm êm ,nếu có 1 nơi để về ,vừa ngủ ngon,vừa an toàn thì có lẽ không ai chọn ngủ ngoài đường đâu ,bạn đọc và suy nghĩ kỹ về những gì mình vừa nêu ra là bạn sẽ hiểu ,đó cũng là câu trả lời cho những thắc mắc của bạn :D

Hì, tại 2pic kia anh quảng cáo nên em mới hóng " gái xinh ", chứ em đâu có nói mấy anh " giai " ko xinh đâu nhỉ ^^!. Em cũng muốn đi lắm :oops:

like ... mô việc làm c ý nghĩa. ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week