• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New hilltopads - mạng popup mới, rate khá cao (mình 1.49)

chuyên cung cấp acc Fist payment Exoclick dành các đại gia, ai mua inbox, đăt hàng ủng hộ,
Thanks

chuyên cung cấp acc Fist payment Exoclick dành các đại gia, ai mua inbox, đăt hàng ủng hộ,
Thanks
cho mình hỏi ngu tý, mua acc exo thì mua luôn cả cái site đăng ký ak, hay chỉ mỗi cái acc exo thôi

Hello all!
We like the attention from Vietnamese webmasters, but please be careful:
1) We pay only for real trafic from real websites. We don't pay for bots. Don't waste your and our time if you want to sell bots.
2) Your website must have >20K visitors daily.
3) If you have international traffic, OK, but if you have Vietnamese traffic only, the prices is very low, only mobile is worth.

Last edited:
đây nhé chém làm gì
bác chiến site nội dung gì mà rate cao vậy.
ib fb chao đổi tí c https://web.facebook.com/tien.dang.94695459

bác nào cho e hỏi có net nào ngon chơi 3x ko site e tầm 25k/d mà thằng popads rate có 0.7 - 0.75 chán quá các bác à trafic indo thái nhật là nhiều vn us các kiểu.
Chơi ADS ẽxo thì đủ minpay nó quịt chán vc bác nào chỉ dáo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom