Waiting for Answer hieu_offer_2014 vào trả lời hộ em

kend12

Junior
Reactions
35
MR
0.000
mình mua mail bên hieu_offer_2014, sau lên giá 800d mình ngừng mua , nhận lô bảo hành cuối là 46 mail phát hiện sau khi mình bán mail add pp có 6 mail đã bị đổi pass, mong có câu trả lời hợp lí do đây không phải lần đầu .

ko hiểu lắm. tức là bác bán mail add pp cho người khác. xong vào lại thấy bị đổi pass. hay là sao nhỉ :D
bên mua mối làm ăn quen bác à ngày nào cũng giao dịch họ không rảnh đi đổi pass vài mail add đâu bác, mail sai pass là do bên họ báo lại , lấy lại mail mình con thấy trong mail có làm thêm youtube bạn à

vấn đề đặt ra không phải là tiền hay không mà là trách nhiệm và uy tín của người bán mail , mình không giàu nhưng mất vài mail add cũng không đáng kể j nhưng mình không thích cách làm ăn đó, mất mail xong kêu là đổi pass lại , mình trước đó cũng mất vài mail trc do mua mail rồi nhưng toàn là giao dịch xong nên mình không nói , lần này để bên mua nói mình sợ scam nên đổi pass mail nên mình đăng lên nói thẳng luôn, Làm ăn chữ tín mới là quan trọng.

tiếp tục mất mail , yêu cầu hiêu_offer_2014 vào nói 1 câu rõ ràng , còn nếu không cứ chấp nhận sự thật cậu resell mail ,

mình pm thì bảo để xem xét lại , ai dè qua 1 ngày cả đống mail vào lại sai pass nữa , quá nản ai dè làm ăn đóng cả bảo hiểm mà lại đi resell mail tiếc cho cậu ấy
bảo hiểm gì chứ với dịch vụ mail uy tín là chính c ạ. vì nếu c có report thì nó bảo là không phải nó đổi c cũng chẳng có bằng chứng gì. tóm lại uy tín vẫn trren hết, cái bảo hiểm để ngắm thôi :D:D:D

bảo hiểm gì chứ với dịch vụ mail uy tín là chính c ạ. vì nếu c có report thì nó bảo là không phải nó đổi c cũng chẳng có bằng chứng gì. tóm lại uy tín vẫn trren hết, cái bảo hiểm để ngắm thôi :D:D:D
uk , coi như bài học mua nhầm dân resell :oops::oops::oops::oops:

reg mail bằng auto ngày mấy chục k mail mà đi resell lạ nhỉ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,747
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week