• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

hiện tượng scam dại gái 2 mọi người cần lưu ý và BQT cần chấn chỉnh

ong_troi

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
hiện tại 1 loạt các topic huy động vốn lấy cớ làm ăn nhưng chẳng qua là hình thức scam cái kiểu hiện tương nick dại gái trước đây (dại gái còn có tính người còn mấy tên huy động gần đây chả biết ra sao ) .

nếu chúng nó làm ăn dc chắc chắn thì sao chúng nó ko vay vốn ngân hàng + bán nhà cữa mà chơi ? . nếu chúng có trả lãi thì chẵng qua dụ deposit nhiều hơn thôi . mấy cái nick mới reg từ tháng 4 mà post lên gần 800 bài thì các bạn cũng biết trình độ spam + mục dích chúng là tạo lòng tin mem .

về phần ban quản trị làm ơn chấn chỉnh đừng để vụ việc scam lớn xảy ra . trên dây là 1 số đóng góp ý kiến
đây là topic cần lưu tâm và chấn chỉnh để newbie khỏi dính bẫy

http://mmo4vn.com/showthread.php?24953-daquybaoloc-huy-dong-von-va-hop-tac-lam-an&p=359565

cái topic+tên chũ thớt nick reg tháng 4 chưa hề có danh tiếng gì chỉ tối ngày spam lấy post vậy mà tại sao ban quản trị cho chúng hoạt động . vps có 15$ mà bắt đóng phí , chúng nó huy động cả trăm $ sao ko đóng phí ?

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

lên top !!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
ko lấy nick thật vì tôi đã làm cho các bạn buồn tôi còn nợ một số người nhưng tôi sẽ trả . dai gái 2 để nhắc nhở ko phải ghen ăn tức ở gì cả tin hay ko thì tùy . một người đã làm các bạn khổ rồi đừng để thêm nữa . sẽ ko reply nữa cứ yên tâm , thời gian sẽ cho các cậu thấy rõ huy động vốn 90% là sẽ ko paid nổi . gôd bye

Upvote 0
lại có chuyện đâm chém nhau thế này ạ, không hay tý nào

Upvote 0
Hiện nay đang có 3 luồng scam (theo như mình thấy) : scam qua exchange tiền, scam qua mua bán, và quả scam to nhất : qua huy động vốn. 2 loại đầu đã có cách giải quyết và sẽ được công bố trong vòng 36 tiếng nữa. Loại thứ 3 cũng là loại mà topic này đang đề cập tới mình cũng đã có phương án nhưng xét thấy không triệt để. Vậy có ai có ý kiến hay nào không ? Nhân topic này chúng ta ko nên ngồi xét coi chủ topic có sai hay "bị cáo" sai hay ko mà nên tìm ra 1 con đường tốt để anh em còn yên tâm dành thời gian + đầu óc cho cái khác ra tiền nhiều hơn. Thân !

Upvote 0
Hiện nay đang có 3 luồng scam (theo như mình thấy) : scam qua exchange tiền, scam qua mua bán, và quả scam to nhất : qua huy động vốn. 2 loại đầu đã có cách giải quyết và sẽ được công bố trong vòng 36 tiếng nữa. Loại thứ 3 cũng là loại mà topic này đang đề cập tới mình cũng đã có phương án nhưng xét thấy không triệt để. Vậy có ai có ý kiến hay nào không ? Nhân topic này chúng ta ko nên ngồi xét coi chủ topic có sai hay "bị cáo" sai hay ko mà nên tìm ra 1 con đường tốt để anh em còn yên tâm dành thời gian + đầu óc cho cái khác ra tiền nhiều hơn. Thân !
vui lòng post vào topic BQT để BQT cùng thảo luận về quyết định của bạn đã rồi công bố, vì cái này có liên quan đến BQT vì bạn cũng đang là mod nên phải xem ý BQT đã ko nên quyết định 1 mình
Thân

Upvote 0
ong_troi vãi hà thật

Upvote 0
ko lấy nick thật vì tôi đã làm cho các bạn buồn tôi còn nợ một số người nhưng tôi sẽ trả . dai gái 2 để nhắc nhở ko phải ghen ăn tức ở gì cả tin hay ko thì tùy . một người đã làm các bạn khổ rồi đừng để thêm nữa . sẽ ko reply nữa cứ yên tâm , thời gian sẽ cho các cậu thấy rõ huy động vốn 90% là sẽ ko paid nổi . gôd bye

xem lại lời bạn nói thì mình hiểu rồi :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom