Help hien tai minh con 74$ site gptbanks.com....

phuongdong

Banned
Reactions
17
MR
0.000
người ta kêu gữi , thì đưa đi , có ai thèm lấy của cậu đâu ,mà cậu sợ tới sợ lui thế :)
mình đã gửi rồi cậu ơi...

- - - Updated - - -

CHả hiểu sao từ cái tiêu đề đến bài viết toàn không dấu mà không bị move thùng rác, đến là nản :binhsua16:
mình đánh không dấu cậu không hiểu ah,xin lỗi cậu vì mình mới dùng máy tính nên chưa biết đánh dấu..:binhsua43:
muốn đánh có dấu pải nhờ em mình đánh giùm...

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
PixProner ơi ! vấn đề của tớ sao rồi.........:binhsua57:
Mình đã hỏi giúp bạn và chờ Admin trả lời ,anh ấy hiện giờ thường xuyên ko online = pc nên rất ít khi nói chuyện đc trực tiếp .Bạn cứ yên tâm khi có kết quả mình sẽ cho bạn biết ngay ;)

Mình đã hỏi giúp bạn và chờ Admin trả lời ,anh ấy hiện giờ thường xuyên ko online = pc nên rất ít khi nói chuyện đc trực tiếp .Bạn cứ yên tâm khi có kết quả mình sẽ cho bạn biết ngay ;)

Cậu ơi mình có 1 số acc bị khóa,minh mở ra gửi cậu lun nhé...

- - - Updated - - -

súp pờ sờ pam mờ :m077:

Cậu ấy bán cam cũng tùy người thôi,ko pải ai mua cam cậu ấy cũng bán đâu.

LilKr

Hero
Reactions
225
MR
0.003
Follow me on Facebook
mình cũng đang chơi bên gptbank.com mà làm mảng duyệt task :m077:
không biết với số tiền kiếm đc từ việc làm này thì có bị tình trạng hok trả như thớt hok? :m077: :m077:
ai giúp mình 1 câu trả lời với :binhsua09:

mình cũng đang chơi bên gptbank.com mà làm mảng duyệt task :m077:
không biết với số tiền kiếm đc từ việc làm này thì có bị tình trạng hok trả như thớt hok? :m077: :m077:
ai giúp mình 1 câu trả lời với :binhsua09:
Đó là cách rút tiền về tài khoản ngân hàng,tất cả các acc đều như vậy hết,cậu cũng nên chuẩn bị tinh thần đi là vừa...:binhsua113:

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Đó là cách rút tiền về tài khoản ngân hàng,tất cả các acc đều như vậy hết,cậu cũng nên chuẩn bị tinh thần đi là vừa...:binhsua113:

74$/1 acc hay 74$ / nhiều acc ???
Thế thì đừng kêu :m131: Đừng có viện cớ bảo là nó cho Cheat ... Xin lỗi chả biết thế nào mà lần đâu :m003:

mình tìm rồi ko đc, xem ai có ipad ko? hay iphone, hôm trước mượn cái adroi mà nó ko cho cài, t có hôm mất cả tối tìm cái veri code này mà ko đc, pinger ko đc, google call cũng ko đc:(

mình tìm rồi ko đc, xem ai có ipad ko? hay iphone, hôm trước mượn cái adroi mà nó ko cho cài, t có hôm mất cả tối tìm cái veri code này mà ko đc, pinger ko đc, google call cũng ko đc:(
mình mới mượn cái iphone về very xem sao,ai ngờ khởi động lên treo táo lun,ko biết sữa mới chết chứ..

- - - Updated - - -

tóm lại vấn đề của chủ thớt bây giờ là cần số phone xịn để sms verified phải ko,1 account của chủ thớt có bao nhiêu tiền trong đó
no sẽ gọi cho mình chứ ko nt wa đâu.nhiều acc mỗi acc vài $ thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week