• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hiện tại không cài được BLUESTACK nữa rồi hả các bác ?

yeuay

Senior
Reactions
72
MR
0.000
Em đã xoá = revo uninstaller hay xoá = hường dẫn của bluestack ( complete uninstall)

Cuối cùng vẫn không hết đc lỗi này:

it seems that your system has been upgraded. please click ok to configure and run bluestacks

em phải làm sao ạ ?

Em thử hết rồi tất cả đều báo lỗi như trên :(
Xoá hết file trong %temp% (cái nào ko xoá được thì skip) là cài lại được thôi. Ko cần gỡ bằng soft đâu, vào Program gỡ cho nhanh.

Xoá hết file trong %temp% (cái nào ko xoá được thì skip) là cài lại được thôi. Ko cần gỡ bằng soft đâu, vào Program gỡ cho nhanh.
Đã thử mọi cách rồi bác, em làm cả chiều theo các hd trên mạng đề không đc. Cài lại win thì không dám thử thôi :(

Tìm trên mạng không ra cũng đúng thôi. Bài hướng dẫn chi tiết mình đã public đâu, lấy đâu người ta leech bài để mà có được.

B vào registry (Window + R gõ regedit -> OK), tìm tới HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\BlueStacks. Nếu vẫn thấy BlueStacks thì có 2 trường hợp:

1. Nếu BlueStacks đã cài rồi và ko bật được lên (thông báo lỗi như của b): tìm key Installtype và chuyển giá trị của nó về complete.
2. Trường hợp bạn chưa cài BlueStacks, thì xóa luôn cái folder BlueStacks trong registry đi rồi thử cài lại.

P/s: Nhớ backup registry trước khi làm :v

B vào registry (Window + R gõ regedit -> OK), tìm tới HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\BlueStacks. Nếu vẫn thấy BlueStacks thì có 2 trường hợp:

1. Nếu BlueStacks đã cài rồi và ko bật được lên (thông báo lỗi như của b): tìm key Installtype và chuyển giá trị của nó về complete.
2. Trường hợp bạn chưa cài BlueStacks, thì xóa luôn cái folder BlueStacks trong registry đi rồi thử cài lại.

P/s: Nhớ backup registry trước khi làm :v
Có 1 video hướng dẫn sửa thành complete và vẫn ko dc bác à :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,906
170,976
Latest member
bong88biz
Back
Top Bottom