Ask Hiện tại kết hợp dự án cạp cạp nào cho hiệu quả vậy các bro ơi ?

ban chắc luôn. kkaka qua Xiao hoặc Asian mà làm..vì Admin CT nó thay đổi cách load và loại captcha nên đa phần các soft ở Viet Nam chưa fix được nhé,,, không tin thì cứ gõ XD và Vina đi rùi sẽ biết. (xin lỗi bác XD với bác Vina nhé, em ko có ý xúc phạm vì tùy theo dự án mà chọn soft cho phù hợp thui.)

cần thì pm mình add vào panel Xiao hoặc mua panel Xiao luôn cho.

ban chắc luôn. kkaka qua Xiao hoặc Asian mà làm..vì Admin CT nó thay đổi cách load và loại captcha nên đa phần các soft ở Viet Nam chưa fix được nhé,,, không tin thì cứ gõ XD và Vina đi rùi sẽ biết. (xin lỗi bác XD với bác Vina nhé, em ko có ý xúc phạm vì tùy theo dự án mà chọn soft cho phù hợp thui.)

xiao gõ tốt ko bác Dương.bao nhiêu 1panel/1 tháng.....
topic:Mình thấy kolo và CT giống nhau.Pix thì nhất rồi mà chưa thử dc.hj...ko thích làm công cho người khác.

xiao gõ tốt ko bác Dương.bao nhiêu 1panel/1 tháng.....
topic:Mình thấy kolo và CT giống nhau.Pix thì nhất rồi mà chưa thử dc.hj...ko thích làm công cho người khác.

cần panel xiao hay asian thì cứ pm yahoo nhé.

hơ... bị band 2 acc rồi pác nè, chắc do thỉnh thoảng 1 số code bị lặp lại :(

mà xiao mutil D và asian có mở đc 2 cửa sổ, 2 hình hiện ra cùng lúc để nhập ko bác ơi...

Last edited:
Nếu làm những lúc giải lao thì bạn nên chọn kolo nhé
Hề hề!!!!!:)

giải lao thì ko cạp cạp, ngồi lướt face hoặc cầm ly nước ra hiên nhà ngắm cảnh thôi pác ơi...

cập nhật : 20acc CT chậm rù (mìn vừa log vào)

hiện 4acc Ft chạy vẫn bon bon :D

mình bon chen dc GSO vui quá xá là vui ... ngày mai chắc nó cũng nát rồi :D

có pác nào reg kịp ko, nó vừa khoá cổng reg lại rồi :(

Last edited:
vinateam đó pác,
mà lúc nào mìn rảnh nghỉ tay thì vào forum up tình hình tốc độ load lúc đó thôi,
cau mua vinateam lun ak...hjhj...minh ko co tien mua XD thui.go cung rua lam.dang mua soft vina pro ma cho bac vina send key day!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,799
Latest member
78winsschool

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week