Ask Hiện tại kết hợp dự án cạp cạp nào cho hiệu quả vậy các bro ơi ?

gietkotha

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Do mạng lag quá nên mình lập topic này để bít cách cạp cạp sao cho hiệu quả nhất...

bác nào đang làm kết hợp dự án nào trên soft thấy hiệu quả thì up lên cho anh em bon chen theo với nhớ ^^

Thanks all

=====

Hình như mấy pác hiểu sai ý mình nên chém ở dưới kinh quá ợ @_@

ý mình là trong lúc nghỉ giải lao vài phút thì pác vào up cái tốc độ load ảnh trong thời điểm hiện tại để anh em bít còn theo ợ ^-^

Last edited:
Do mạng lag quá nên mình lập topic này để bít cách cạp cạp sao cho hiệu quả nhất...

bác nào đang làm kết hợp dự án nào trên soft thấy hiệu quả thì up lên cho anh em bon chen theo với nhớ ^^

Thanks all

Hiện tại ct và fast đang dừng hình... ko bít kolo và qlink chạy nuột ko mí pác ôi
KOLO lướt nhanh vãi đái ! qlink rate nát hơn cả kolo! gõ kolo ngon hơn qlink ! bonus cái proof nhận kolo chiều nay

Thanks all

Hiện tại ct và fast đang dừng hình... ko bít kolo và qlink chạy nuột ko mí pác ôi
fast đang quất ầm ầm đây chứ dừng hình gì =))
Mạng lag thì bạn nên coi lại mạng của bạn, ko timeout thì lúc đó ko đổ thừa đc ai đâu :>

Cái nào cũng có độ nát riêng của nó..
sông chung được với nó thì làm thôi..
ai thic cái gì làm cái đây...

mọi người cứ bảo pix load chậm.. lại nát
nhưng chỉ có t7 cn là chậm thôi. các ngày còn lại đêm 10 acc spedd 2x rồi.
1 tối 8$. ngày làm 4$ nữa.

thế mới hay chứ.. :)
vì người ta tiếc $ bỏ ra.. với lại mấy cái kia gõ dễ
nhưng mà 1 tháng bỏ ra 1 thu về 50 lần..

Nói thật thì pix đối với pro đúng là ngon cơm thật, nhưng đối với newbie hoặc speed dưới 17 thì 1 ngày không thể nào mò ra đc 12$ như bạn nói đâu, hoặc giả cũng phải ngồi cả ngày, trong khi 1 ngày còn bao nhiêu sinh hoạt, ăn ngủ wc v.v.v... đâu thể ngồi cả ngày ôm cái máy mà cạp cạp đc.

Các pro cứ giới thiệu các dự án với các mức $ mỗi ngày lên cao vút, lúc thì bảo 15$ ngày là chuyện phình phường, suốt ngày cứ lấy tiêu chuẩn của pro mà áp đặt cho newbie với gà. Newbie mà đi làm pix chắc ôm nguyên dàn pri 9 :oops: Cái gì cũng phải từ từ, từ dễ đến khó.
=========

Mạng yếu thì kolo là lụa chọn số 1, kolo ít khi ban vì time out, chủ yếu toàn là code sai. Kolo lại load nhanh 24/24, mạng yếu cũng không lo load chậm, Mạng hay rớt đừng đụng vào GGS nhé, khéo ngồi cả ngày ngó overload :D

tính đi tính lại.. kể cả pro thì cạp kolo max lắm 1h 0,8-1$.. chưa kể nó ăn gian và dẽ band vô đối .. đúng nó cũng banđ

còn pix thì cạp đêm kể cả newber spedd 15-17 1h vừa làm vừa chơi cũng có 1$..
:)
nhưng mà nó còn liên quan đến Grup rồi proxy. nghe có vẻ khó hiểu và tốn kém lắm. mới chơi cảm thấy ức chế và load chậm
nhưng mà đã biết rồi thì đúng là hái ra tiền

chang co du an nao hieu qua het con tuy theo trinh do khac phuc kho khan cua ban than captchater thoi. Thuong thi newbie cu kolo thang tien. Pro len co von' thi hay dau tu du an khac. Nhung noi chung gio chang co du an nao ngon ca. Ai tru dc lai thi tru, con ko da phan la nghi cap roi :D
(sr ko viet dau)

tui thich chữ ký của cậu::::

10tr /tháng, I can, u can, we can.....và Ăn Scam.:p

tốt nhất là bỏ cạp đi nó nat bẹp ! :eek:

et et ! trụ trì cũng kiếm cơm chay chứ em...hỗ trợ thanh toán C T thui.

pác dương90 cho em hỏi vụ CT nhé,

hiện em gõ 20 acc ct cùng lúc trên soft vinateam, và để hạn chế tình trạng tất cả các acc load ảnh nhanh về cùng lúc .. thì em chơi bài vừa Start để có 4-9 hình chờ sẵn rồi Pause, xong gõ hết các hình đó rồi lại lặp lại chu trình...

liệu có bị band acc ko pác dương90 ơi ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,799
Latest member
78winsschool

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week