Hien Giio làm cái nào de kiem tien va nhanh nhat, minh ko co von

trongnhan88

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Hien Giio làm cái nào de kiem tien va nhanh nhat, minh ko co von. co pro nao chi va huong dan hok. minh phai bat dau tu dau. 2 tuan rui ma vản là con số 0 huuuu

chơi PTC cho lành cậu ah. Chơi kiếm ít vốn rồi đầu tư hyip. Tầm 1 tháng là cậu có ít ít xiền rồi. Tìm mấy cái hội uy tín mà vào, vừa được bonus của chủ hội vừa được trả tiền ref. Cậu có thể ủng hộ giúp mình 2 site này:
http://www.neobux.com/?r=webmmo4you
http://buxify.com/?r=webmmo4you
http://www.onbux.com/?r=tienankeo
Đây là những trang khá uy tín đó bạn. các chế độ vẫn giồng các hội khác. reback ref + bonus cho mối 100 click (riêng buxify là 300 click, nó có cả mail trong hộp thư mình đăng ký, chú ý cả spam nhé).

Upvote 0
Hien Giio làm cái nào de kiem tien va nhanh nhat, minh ko co von. co pro nao chi va huong dan hok. minh phai bat dau tu dau. 2 tuan rui ma vản là con số 0 huuuu

úi hồi nãy chat yahoo rồi. 1 chai xmen, 1 rexona, 1 oxyzen, không có thì đi tập tạ rồi ra công viên gia định đứng lúc 21h với cái bảng "sinh viên nghèo cần tiền" ah còn 1 cái áo mưa nhỏ để phòng bệnh
chúc bạn đông khách, ah còn vụ ăn cướp cực lắm thời nay ăn cướp phải súng ống, hihi

Upvote 0
úi hồi nãy chat yahoo rồi. 1 chai xmen, 1 rexona, 1 oxyzen, không có thì đi tập tạ rồi ra công viên gia định đứng lúc 21h với cái bảng "sinh viên nghèo cần tiền" ah còn 1 cái áo mưa nhỏ để phòng bệnh
chúc bạn đông khách, ah còn vụ ăn cướp cực lắm thời nay ăn cướp phải súng ống, hihi

Súng lên cửa khẩu mà mua , lựu đạn 400k / trái còn súng thì ko bít . Lên trên ấy hỏi , nhớ mua thêm trái lựu đạn để phòng hờ bất trắc thì rút chốt tự xử lun khỏi mắc công đến mấy anh công an.:hihi

@chủ thớt: Có nhìu nghề để kiếm tiền lắm , ví dụ nha: làm trai bao , đi ăn cướp thì chủ thớt đã bít mình chỉ cho vài nghề nửa ---> đi ăn trộm, đâm thuê chém mướn , còn ko thì làm ma cô, hoặc đi buôn hàng trắng thuốc lag , đập đá..., Có máu mặt nửa thì đi buôn vũ khí cũng dc bít đâu dc nổi tiếng như "Tay Buôn Tử Thần" :hihi v.v... . Ở VN mấy cái nghề ấy phổ biến lắm ko bít chủ thớt có dám làm ko hay thôi.

Còn nếu nhát gan ko dám làm mấy cái ấy thì về "chà đồ nhôm" đem đi làm con lô chiều là có tiền ngay , nếu ko thích chơi lô thì vào cái trường gà nào đấy bắt đại 1 con gà 2' là có tiền , ko bít chơi đá gà thì kiếm cái sòng xì zách hay ba cào nào ấy phang vài tụ cũng dc cũng nhanh kiếm tiền lắm.

Sau khi đọc hết những cách trên mà chủ thớt vẫn chưa tìm dc nghề ưng ý nào cho mình thì mời vào khu vực Make money online của MMO4VN đọc hết tất cả các tài liệu rồi chọn hướng đi riêng cho mình. Sau 1 tháng đọc hết tài liệu mà vẫn ko bít làm gì thì pm mình sẽ chỉ cách khác:hihi

Upvote 0
ko có vốn kiếm tiền nhanh nhất chỉ có offer

Upvote 0
Súng lên cửa khẩu mà mua , lựu đạn 400k / trái còn súng thì ko bít . Lên trên ấy hỏi , nhớ mua thêm trái lựu đạn để phòng hờ bất trắc thì rút chốt tự xử lun khỏi mắc công đến mấy anh công an.:hihi

@chủ thớt: Có nhìu nghề để kiếm tiền lắm , ví dụ nha: làm trai bao , đi ăn cướp thì chủ thớt đã bít mình chỉ cho vài nghề nửa ---> đi ăn trộm, đâm thuê chém mướn , còn ko thì làm ma cô, hoặc đi buôn hàng trắng thuốc lag , đập đá..., Có máu mặt nửa thì đi buôn vũ khí cũng dc bít đâu dc nổi tiếng như "Tay Buôn Tử Thần" :hihi v.v... . Ở VN mấy cái nghề ấy phổ biến lắm ko bít chủ thớt có dám làm ko hay thôi.

Còn nếu nhát gan ko dám làm mấy cái ấy thì về "chà đồ nhôm" đem đi làm con lô chiều là có tiền ngay , nếu ko thích chơi lô thì vào cái trường gà nào đấy bắt đại 1 con gà 2' là có tiền , ko bít chơi đá gà thì kiếm cái sòng xì zách hay ba cào nào ấy phang vài tụ cũng dc cũng nhanh kiếm tiền lắm.

Sau khi đọc hết những cách trên mà chủ thớt vẫn chưa tìm dc nghề ưng ý nào cho mình thì mời vào khu vực Make money online của MMO4VN đọc hết tất cả các tài liệu rồi chọn hướng đi riêng cho mình. Sau 1 tháng đọc hết tài liệu mà vẫn ko bít làm gì thì pm mình sẽ chỉ cách khác:hihi

:))=)) bac lãng tử chém thế thì đỡ sao đc :)

Upvote 0
úi nhiều nghề quá còn 1 nghề nữa là scam nếu scam ngoài đời và online cũng được 1 khối lớn đó, còn chỉ muốn cơm ăn nước rót như vua thì lựa con hot girl, diễn viên ca sĩ, làm liều 1 phát, rồi được phong tặng danh hiệu, báo chí lên truyền hình, web, tặng 1 cái vòng số 8 bằng inox, 1 ngôi nhà, kiên cố, bộ đồ của cầu thử newcaslte hay juventus gì đó mà mặc.... ôi cuộc sống
tiền không là tất cả, tất cả đều cần tiền
hôm nay phải kiếm tiền hơn hôm qua, mà phải ít hơn ngày mai (phương châm kiếm tiến)
muốn nhanh phải từ từ (cách thức kiếm tiền)

Upvote 0
Người ta là newbie mà các pác chém quá :D
@chủ thớt: newbie mà không vốn thì chỉ có PTC và offer là ok nhất chịu khó lên các 4rum mà tìm hiểu nhé bạn

Upvote 0
chém giữ thiệt, chắc chủ thớt bỏ nghề luôn rồi. Mình nghĩ bạn theo PTC trước sẽ đơn giản hơn, không phải nghĩ nhiều.

Upvote 0

bác hướng dẫn thế này newbie nó hãi =))

Upvote 0
em cũng là newbie cũng đang không biết chơi cái gì đây!!mới chơi ptc được 2 tuần mà die mất 2 con chuột mà vẫn chưa nhìn thấy $$$ nản quá!!!

Upvote 0
em cũng là newbie cũng đang không biết chơi cái gì đây!!mới chơi ptc được 2 tuần mà die mất 2 con chuột mà vẫn chưa nhìn thấy $$$ nản quá!!!

Nếu không muốn đầu tư thì nên học PTu và Offer sau này có vốn thì làm PTC

Upvote 0
chiến ptu lấy ngắn chiến ptc nuôi dài.

Upvote 0
chiên ptc di bạn. chiu khó bỏ ra khoang 2 tháng kiem tiền và đầu tư. bắt đầu từ tháng thứ 3 bảo dảm bạn có vốn

đã là newbie và không có vốn lấy răng à mà đầu tư =)) định spam câu bài à =)) làm PTU và Offer thu nhập cũng khá ;) rồi lấy tiền mà đâu tư PTC ;)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom