• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

HIC>MẤT 40$ MÀ KO LÀm GÌ ĐƯỢC..

Status
Not open for further replies.

newton123

Junior
Reactions
26
MR
0.001
chào các bác..vì ức chế nên có vài lời trên chat box và bây giờ em lập cái này mong cách bác giúp em..
hôm nay ,ngày va le tin thê thảm của em..Em có lập topic bán 100$ paypal cho mọi người lên đưa giá..XOng em đã chấp nhận giao dịch với bác này vthmnvh(đây là nick trên diễn đàn)..tin tưởng nhau là chính nên em giao dịch..em có chuyển tiền cho bác ấy và bác ấy nhận rùi sẽ chuyển tiền lại cho em..NHưng em chuyển hai lần mỗi làn 20$ cho bác ây rùi mà bác ấy bảo ko nhận đc..rui hồi lâu bác ấy bảo là hỏi ngừoi quen rùi lặn luôn..yahoo của ngừoi đó là onlyyouonmyheart_hm (có thể đây là mail phụ thui)nhưng theo mình thấy bài viết trên này cũng tưởng đối mà...>60.Bây giờ cái mình cần là lấy lại tiền vì bác ấy cũng chả thèm nói gì cả..hix bác nào biết giúp em với..Cái cách làm như trên web em thử rùi nhưng ko đc vì nó báo là đây ko phải là giao dịch nên bị lỗi và em ko làm sao lấy lại đc hết à..

quocnc

Hero
Reactions
209
MR
0.001
mình vừa chat vs hắn chiều nay, còn hỏi mua MP4 vs PP của mình, kêu bị hack hết cả MP4, yahoo vs PP =)) chả biết đường nào mà lần
400$ cũng ko phải là ít, sao mà cả tin thế bàn :|

mình vừa chat vs hắn chiều nay, còn hỏi mua MP4 vs PP của mình, kêu bị hack hết cả MP4, yahoo vs PP =)) chả biết đường nào mà lần
400$ cũng ko phải là ít, sao mà cả tin thế bàn :|

hic.thôi coi như đó à bài học kinh nghiệm cho mình vậy..vài chục $ ăn vào chả béo bổ gì cả.Nhưng mình ghét cái cách mà bác ấy nói là chờ chút hỏi người khác coi vấn đè gì rùi bác ấy lặn lun.Thà nói mình một câu chứ...Ức chế quá..hic..

hic.thôi coi như đó à bài học kinh nghiệm cho mình vậy..vài chục $ ăn vào chả béo bổ gì cả.Nhưng mình ghét cái cách mà bác ấy nói là chờ chút hỏi người khác coi vấn đè gì rùi bác ấy lặn lun.Thà nói mình một câu chứ...Ức chế quá..hic..

có ai hâm tự đi nhận mình là SCAM đâu ;;) hắn nói thế ít ra còn có cửa mà cãi chứ =))

Reactions
113
MR
0.000
cái thằng chó chết cũng lừa tôi chơi letitbit
nó tên: Nguyễn Việt Hoàng
tui mà kiếm được nó chém đứt đầu
nó lừa nhìu người trong forum rồi!

ahah

Junior
Reactions
377
MR
0.000

cungkiemtiennao

Hero
Verified
Reactions
451
MR
0.242
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Theo mình lần sau nếu như có giao dịch đến mua bán tiền nên giao dịch qua diễn đàn, mail/chat , ĐIỆN THOẠI( nếu có số cố định thì độ tin cậy cao hơn)

o0rjm0o

Junior
Reactions
119
MR
0.000
nó cũng co nick yh giống nick trong diễn đàn nè.
Còn cai 2pic đó là group của Kairyu, nó chỉ tham gia 1 thời gian ngắn trong group thôi (chắc để lừa người khác) hắn còn dụ bán MP4 cho tui, may mà có thằng bạn cảnh báo trước rồi.

kieunguyen

Junior
Reactions
31
MR
0.000
vthmnvh: có 100 tem , live 82 tem , còn lại bị ban nick
vthmnvh: nếu mua em để lại cho
chezmgiothanhbao: người định spam gì vậy
vthmnvh: you là người mua tem
chezmgiothanhbao: chú mày thuộc vào danh sách spam nha
vthmnvh: ẹc
vthmnvh: không mua thì thôi
chezmgiothanhbao: nè đây mua của người tửng tế chứ không mua của những thằng spam, có gì thì chú mày trả 40$ cho thằng bé kia đi
vthmnvh: 40$ gì you
chezmgiothanhbao: http://mmo4vn.com/showthread.php?7341-HIC-MAT-40-MA-KO-LAm-GI-DUOC-/page2
vthmnvh: oh thế ak
vthmnvh: không bít zụ này

có phải thằng nhóc này không,

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
>60 bài mà tương đối gì bạn ko biết MMO4VN toàn event để mem spam à, hehe, tốt nhất nên giao dịch với mấy bác nick màu ấy, ko thì phải vô nick coi các bài post để biết thêm tính cách của người cần giao dịch

Z.chirs là reg bean có vấn đề gì nào. spam hay scam
reg hay ref nhỉ =))

SCAM con pé. tưởng mình uy tín, pro lắm nhận lỗi không ngờ. hostting + domain nhận $ của nó rùi die không hoàn lại cho bayby Thúy
biết thì lúc lắc, không biết thì ngập *** mà nghe. đừng tỏ ra mình nguy hiểm :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week