HF Mong mấy pro chỉ giáo

Kinh nghiệm , nên up file có dung lượng lớn , và không nên chia ra làm nhiều file + kiếm lượt down thì rank sẽ tăng

Nên upload tầm 1h trưa đến 11h khuya để hạn chế giảm rank

Rank càng cao thì càng khó giữ , 1 file của bạn không đủ để giữ rank pla cho nên phải up file co dung lượng lớn và thu hút lượt down để giữ rank , nếu có người mua acc từ link của bạn sẽ tăng rank nhanh hơn rất nhiều

** Kinh nghiệm thôi nha , có nói bậy đừng chém mình tội nghiệp

rank Platium mà up 1 file thì cũng bằng không, tiền lên nhiêu đó sao sống nỗi, up nhiều file lên thì rank sẽ tụt.

Đơn giản: Upload lên 1 file nó sẽ bắt đầu trừ % rank của bạn, nếu File đó ko có lượt down nó sẽ trừ tiếp, có lượt down nó trừ từ từ nhưng nó vẫn sẽ trừ ^^, muốn tăng thì phải quảng cáo cho nó để người khác mua acc premium TỪ LINK CỦA BẠN.

Vậy nên nếu được hãy xem xét file up xem nó "hot" ko ( có nhiều lượt down ko) cái này thì chơi dần dần sẽ có kinh nghiệm chứ ko ai chỉ được, nếu có bài hot đó rồi thì spam tè le vào để người ta down và mua acc pre.

Thanks cậu đã chia sẽ nhé nium4ever

hi
mình tính giữ rank platium thôi
nên chủ yếu vẫn chơi FS
đợi một thời gian cho chắc cái rank platium mới chuyển sang HF
mình up 1 file nhưng lượt down vẫn cao ( trên 50 lượt )
không hiểu sao rank tụt ngay từ gold 80% xuống copper 0% đc:(
THANKS MẤY BÁC ĐÃ CHIA SẺ KINH NGHIỆM

vấn đề là dung lượng file của bạn quá nhỏ so với rank platium đó bạn àh , giữ rank HF mệt lắm , tốt nhất nên cứ FS :D

Fake là 1 chuyện rất ư là sai lầm, khi mình đã mất uy tín thì lấy ai mà down bài của minh nữa

Ăn down qua google thì cần gì uy tín hả bạn, với lại mấy site ghẻ view 0 cả 1 thì có ai vô đâu mà đòi uy cả tín :))
Vấn đề fake này bạn nên tham khảo trùm fake trungnhut, với rất nhiều bộ phim được chính anh ấy phát hành trước ngày công chiếu đến tận vài tháng.
Bản thân mình cũng từng fake tầm 10 bộ phim ở hotfile và quả thật mình đã rất bất ngờ trước lượt down ở nhưng file fake này =)), và hãy nhớ đã là fake thì chỉ đến khi phim dc công chiếu nó mới bị dính vi phạm bản quyền và bị xóa ;))
Chúc các bạn có một sự nghiệp fake thành công như trùm fake trungnhut.
Xin chân thành cám ơn.

à sorry ^^, vì mình chơi bên protal, ko chuyên về forum. Vã lại làm gì cũng vậy, ỡ ngoài đời fake cũng đâu có nên.

à portal thì khỏi nói rồi fake phát chắc lên đĩa luôn :D , thì cũng tùy lúc mà fake chứ, ptu thì fake được chứ ngoài đời fake nó bắt được nó đấm cho vỡ alo à =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom