Airdrop Hetai Exchange - Đăng kí nhận 200 coin sàn HTL ~32$ ( ngon hơn max)

Nguyen0939

Junior
Reactions
30
MR
0.018
Có coin rồi mà rút no vẫn bảo đợi, la đợi gì ta
đợi kyc đó bạn :))
nó cho 200 con mà ngồi ngó thôi chứ chưa mần được j
Đợi xem bác, có thể nó duyệt lâu, giống như thằng bintech.online thì chắc tức chết, em submit KYC 2 lần. nó đánh failed hết lý do toàn ko rõ ràng, còn 1 lần cuối cùng hôm qua em lấy máy Canon gắn ống Fix chụp luôn rõ từng cọng lông coi nó Approved không, ko thì em bỏ, đ-ỉ-m-ẹ-n-ó. mỗi lần submit thì đúng nữa tháng hoặc 3 tuần nó mới xem tới cho mình. Nó cho có 5-10$ em trade lên hơn 100$ rồi ấy mà giờ ko KYC thì ko làm sao rút được.
nó từ chối em rồi :D ahihi chứ ko phải ngó lơ em

Bác nào biết tiếng trung dịch thử xem cái tấm chụp selfie nó bắt ghi cái gì phía trên ngày tháng năm vậy?
Họ Tên hay là Hetaicoin hay Hetaicoin.com

Em thử đủ kiểu, F Name, L Name từ có dấu đến không dấu, đảo ngược đảo xuôi. Rồi Hetaicoin và Hetaicoin.com, chỉ có mỗi ghi tên mình là em chưa thử (1 vài sàn nó bắt vậy).

Bác nào biết tiếng trung dịch thử xem cái tấm chụp selfie nó bắt ghi cái gì phía trên ngày tháng năm vậy?
Họ Tên hay là Hetaicoin hay Hetaicoin.com

Em thử đủ kiểu, F Name, L Name từ có dấu đến không dấu, đảo ngược đảo xuôi. Rồi Hetaicoin và Hetaicoin.com, chỉ có mỗi ghi tên mình là em chưa thử (1 vài sàn nó bắt vậy).
mới nhất là nó băt ghi tên và ngày tháng ko phải ghi chữ hientai nữa

平台名称 => platform name, ko phải tên.

Mà em chụp flatform rồi nó vẫn Reject bất kể lý do. Đ-ỉ mẹ nó, thằng này mất dạy. anh em có ai được nó accept chưa?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,354
Latest member
thaobroker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week