Event Hết thất nghiệp

Status
Not open for further replies.

bachpool

Senior
Reactions
244
MR
0.000
Em vui quá các bác ạ, em vừa bảo vệ xong luận văn giữa tháng 6 vừa rồi, đến đầu tháng 8 năm nay là em bắt đầu được đi làm ở ngoài rồi

Nay em lập ì ven này chia sẻ niềm vui với các bác, thể lệ đơn giản thôi: "Các bác dự đoán tỉ số trận Barcelona vs Chelsea bắt đầu vào 7h sáng ngày mai"

Em là sinh viên mới ra trường, chưa có gì nhiều, giải thưởng chỉ là 1 thẻ điện thoại 20k ^^

Em sẽ trao giải cho bác nào dự đoán đúng tỉ số nhất (gần đúng cũng được) và nhanh nhất.

Quan trọng là xem cái offer kia ngon hay không thôi.

Em vui quá các bác ạ, em vừa bảo vệ xong luận văn giữa tháng 6 vừa rồi, đến đầu tháng 8 năm nay là em bắt đầu được đi làm ở ngoài rồi

Nay em lập ì ven này chia sẻ niềm vui với các bác, thể lệ đơn giản thôi: "Các bác dự đoán tỉ số trận Barcelona vs Chelsea bắt đầu vào 7h sáng ngày mai"

Em là sinh viên mới ra trường, chưa có gì nhiều, giải thưởng chỉ là 1 thẻ điện thoại 20k ^^

Em sẽ trao giải cho bác nào dự đoán đúng tỉ số nhất (gần đúng cũng được) và nhanh nhất.
Chúc mừng bạn nhận thành quả tự thân đến từ nỗ lực, mình xin dự đoán kết quả là Barce 1 - 1 chelsea. Bác nào lấy kết quả này Bet thua thì ko dính dáng nha :eek:. Còn nếu win thì ...... :p

Chúc mừng bác, 2-2 :p

1 0 cho barca , chúc bác tìm dc việc tốt nhé :)

dự là có thánh bet vào :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck
Back