Hermes02 vi phạm rule chửi bậy + vu khống BQT xử lý hộ

Status
Not open for further replies.

thamlang

Banned
Reactions
54
MR
0.000
lập 1 cái poll,trên 10 phiếu bầu thằng súc vật thamlang chính là uytinlagi,đủ 10 phiếu ban nick đi
súc sinh rác rưởi ghẻ lở ăn cức,tao mà biết mồ mả nhà mày ở đâu dắt đàn c.h.ó đến ỉa ngập mồ ông bà tổ tiên súc vật dòng họ mày,ỉa ngập mặt thằng cha ****** đẻ ra mày đ.éo biết dạy mày,súc sinh,chết mẹ cả nhà mày đi,dòng họ súc vật

1. Chửi bới thế này là vi phạm rule rồi
2. Xin đưa ra proof nếu ko có thì vi phạm rule + vu khống thì ra đảo nha

Tên này chơi với nhiều đứa trên chatbox ko biết có đc xử lý ko đây :binhsua41:

sao thằng khốn nạn này mày tha xương đi linh tinh vậy con....=)) bố cho mày ăn 1 chỗ mà ko chịu cứ thích tha đi linh tinh...thích vào nồi à =))

bạn hermes chửi scam mà bạn.sao tự nhiên bạn cảm thấy nóng mặt dùm tên scam UTLG là sao >>>????

bạn hermes chửi scam mà bạn.sao tự nhiên bạn cảm thấy nóng mặt dùm tên scam UTLG là sao >>>????
Phải chăng thamlang chính là Scam bị chửi nên nóng mặt :binhsua35:

nó report người ta mà chính nó lại phạm rules chửi này nọ.....

bác nói sai rồi....nó ko chửi này nọ...mà nó cắn linh tinh....em nhớ là thằng này trước nhà em nuôi nhưng nó thuộc hàng phản chủ...với lại êm chưa chích ngừa vắc xin phòng dại cho nó...chắc nó tới thời kỳ phát bệnh rồi :m146: sắp đi rồi =))

Lát ta report lão Tiều Phong chửi bậy :binhsua38::binhsua38:

Lát ta report lão Tiều Phong chửi bậy :binhsua38::binhsua38:
thằng này nhục lắm bạn à
report nó lại năn nỉ: em ngu, em nói ko nghĩ, em trẻ ranh unban cho em ngay ấy mà =))

- - - Updated - - -

Mod nhiệt tình bênh bạn lắm, còn dính vào bạn thì lấp liếp ko thèm làm =))

thằng này nhục lắm bạn à
report nó lại năn nỉ: em ngu, em nói ko nghĩ, em trẻ ranh unban cho em ngay ấy mà =))
thằng rác rưởi ai mày cũng cắn đít người ta được nhỉ
hỏi lại lần nữa:thằng bố nghiện ngập+****** nằm liệt đẻ ra loài bẩn thỉu như mày chưa chết à:|Để tao đợi ngày đó lâu thế:|

Ta k biết tên này là ai
Ta Tmod chứ Mod ta cũng ban rồi :m147:

Sadlove thank Hermes02 + thamlang là sao vậy ko hiểu ?

thằng này nhục lắm bạn à

- - - Updated - - -

Mod nhiệt tình bênh bạn lắm, còn dính vào bạn thì lấp liếp ko thèm làm =))

mày mà QUOTE phát biểu 1 tiếng nữa thì mày chính thức là con ch.ó nghe con =))

Hermes02 ra đảo 3 ngày vì tội chửi member khác . nhắc nhỡ: Thamlang cũng chửi ng khác đó , ko đc tái phạm

Hermes02 ra đảo 3 ngày vì tội chửi member khác . nhắc nhỡ: Thamlang cũng chửi ng khác đó , ko đc tái phạm
ta nói chứ ko có chửi nha, chửi và nói nó có mức độ khác nhau nên đừng nói ta chửi, nếu ta chửi, mi ko ban , ta đi = đầu =))

ta nói chứ ko có chửi nha, chửi và nói nó có mức độ khác nhau nên đừng nói ta chửi, nếu ta chửi, mi ko ban , ta đi = đầu =))
Uh, mi ko có chửi, mi nói ng khác là con tró ngu thôi :D. Sự việc này ok chưa, close topic đc ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week