• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

hepl me......... MBC......

conghoan40md

Senior
Reactions
90
MR
0.001
sao em rút 15 ngày rùi mà $ chưa về nhỉ.lần trước 7 ngày là về ( lần trước pay về AP , lần này cũng vậy)
mà lần này bị sao thế này bác nào xem cho xin ý kiến ......thanks... Ảnh ch hình_2020050.jpg

sao em rút 15 ngày rùi mà $ chưa về nhỉ.lần trước 7 ngày là về ( lần trước pay về AP , lần này cũng vậy)
mà lần này bị sao thế này bác nào xem cho xin ý kiến ......thanks...View attachment 10946

cái này thì chỉ có thằng MBC rõ nhất bác ak:D bác cancel chuyển sang rút PP xem.PP 2 ngày là đc thanh toán rồi,chắc tại đợt trước nó bị limit PP nên vốn còn trong đó khá nhiều nên pay nhanh

Upvote 0
Cance payment và pay qua PP đi bạn, 2 ngày là về :)

Upvote 0
cái này thì chỉ có thằng MBC rõ nhất bác ak:D bác cancel chuyển sang rút PP xem.PP 2 ngày là đc thanh toán rồi,chắc tại đợt trước nó bị limit PP nên vốn còn trong đó khá nhiều nên pay nhanh
chết cái là giờ em ko nhớ tên em trong MBC là gì để suppost MBC

Upvote 0
Mình cũng thế mới chuyển qua PP từ hôm qua không biết bao giờ tiền về.

Upvote 0
có lẽ là vậy , nhưng chẳng muốn dùng pp nữa rùi , thôi cứ kệ nó vậy , chờ đợi là hạnh phúc , thnaks bác bác nhé

Upvote 0
hic hic, mình chờ AP 16 ngày. Chuyển qua PP 5 ngày rồi cũng chưa thấy nó pay :((

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back