• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Helped] Tool Lazy SSH Scan Bị Đứng!!!

lộn, mình trả lời câu hỏi của ông trên kia

thread để 500 thì ko bị, range IP có thể import hàng k được

không liên quan nhưng các bạn cho mình hỏi check SSH bằng SSH fresh checker thì time out và threads nên để bao nhiêu là đẹp vậy...
Thank các thím

không liên quan nhưng các bạn cho mình hỏi check SSH bằng SSH fresh checker thì time out và threads nên để bao nhiêu là đẹp vậy...
Thank các thím
để 25 với cỡ 100 theart
mà ko biết thằng justscaner với lazy cái nào scan nhanh hơn nhỉ

time out 25 threart 100 ak thím ơi
để 25 với cỡ 100 theart
mà ko biết thằng justscaner với lazy cái nào scan nhanh hơn nhỉ

em để threat 500 rồi anh, range ip em để: 172.78.0.0-172.214.125.255 mà vẫn bị đứng @@
Thử khoảng 2->300 range IP trước xem ko được thì giảm xuống

Vẫn bị đứng mấy anh ơi, cái phần Founded nó mà lên khoảng 100-120 là bị đứng. Làm như hết chỗ lưu thì phải @@

lỗi sẵn trên tool rồi e, ko ai giúp e được ngoài thằng code, để ý nó hay lỗi đoạn chuyển range, chỉ có cách tắt chạy lại, vs thread scan của e nên giảm xuống. 1000 thread hơi lớn đó

threat em giảm thử còn 500, 700 ip range em giảm để progress còn khoảng 64 cũng vẫn bị đứng thôi anh. hix

bác có vps ko, e chỉ cần ssh vn nên bác có vps e share acc cho dùng, scan hộ e ssh vn là đủ
em đang có con vps ram 16gb. chạy tool smad mà ko dc con ssh nao. bác chỉ em với, em scan ssh việt cho bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom