• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request [HELP]Xin cho hỏi về ptp

thranos

Senior
Reactions
266
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình đang muốn bắt đầu chơi ptp nhưng không biết nen chọn site nào để lấy link quảng cáo và site nào để promote cho quảng cáo đó !!!!! Mong các bạn pro giúp mình để mình khởi nghiệp :D
P/S mình không biết post vào đâu vì không có box ptp xin mode nhẹ tay nếu vi phạm thì chuyển đến box phù hợp dùm minh :( với lại cho mình hỏi vốn khởi đầu để chơi ptp là bao nhiêu :D nếu có thể cho mình đăng ký làm đệ tử của pro nao luôn được không :D :please:

Upvote 0
sặc :confused: nếu có 5000$ em thề là ko mmo mm éc gì nữa đâu ạ
thể loại gì chứ ptp thì tự tìm hiểu thôi, site đang ngon ăn không ai share đâu, nào thấy gần nát mới share cho nát lun

Upvote 0
nếu mà nói ptp ko thôi thì bèo lắm bạn, toàn nhai đi nhai lại của nhau, rate thì bèo bọt
chuyển qua cpm, hoặc cpc đi bạn

Upvote 0
nếu mà nói ptp ko thôi thì bèo lắm bạn, toàn nhai đi nhai lại của nhau, rate thì bèo bọt
chuyển qua cpm, hoặc cpc đi bạn
Vậy cpm hay cpc thì mình nên promote bằng site nào và dùng link của site nào hả bạn :->

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom