HELP!!! VPS chặn tool traffic kết nối SSH ( ssh error )

vananh1999

Junior
Reactions
22
MR
0.012
Như tiêu đề, Cần PRO chỉ cách khắc phục @@!
Em sử dụng số SSH này botz trên vps GG vẫn bình thường. nhưng chuyển sang VPS mới thì tool traffic báo lỗi "SSH ERROR "
tại vps chặn kết nối ssh phải không????????
và pro nào cho xin cái chương trình tăng view nhanh , trao đổi view ....cho web chơi CPM CPC PTP... với :) . Thanks

Last edited:
đúng rồi, mình cũng bị. BÁc chạy SSH để get Facebook coupon từ godaddy a?

Upvote 0
password để lộ ra hết rồi kìa bạn. Edit lại đi kẻo người khác tham lam, họ ngồi họ dò số IP với username + password đó để lấy SSH của bạn dùng đó.
:rolleyes:

Upvote 0
password để lộ ra hết rồi kìa bạn. Edit lại đi kẻo người khác tham lam, họ ngồi họ dò số IP với username + password đó để lấy SSH của bạn dùng đó.
:rolleyes:
Thanks đã nhắc nhở :D thôi kệ ssh cpm mà. die cũng chẳng sao có phải VIP72 đâu :V

Upvote 0
uhm, mình nhắc bạn thôi, vì mình sợ mình dò xong có người khác cũng dò, thì mình xài ké kh6ong đc chất lượng, mình sẽ phàn nàn đó.
Mình cũng bị tình trạng giống như bạn, một số tool chạy ở máy bàn dùng SSH th2i chạy rất OK, đến khi lên VPS thì SSH không connect đc, toàn báo can not connect hoặc timeout hoặc error. Mình thử cài .NET framework 3.5 và 4 vào rồi, cả java lun nhưng ko đc. Không biết có ai biết vì sao không?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back