HELP về MB

Reactions
2,869
MR
0.067
Phone Number
Call me! Call me!
Các Pro cho hỏi phát là Acc MB unveri có bị limit ko vậy? Tại mình cũng chuyển qua sử dụng MB mà ko rành cho lắm! :)
Sẵn đây mình cũng cần mua acc MB veri! Ai có pm yahoo: vgroup_lamquangkiet để thỏa thuận giá cả nhé!

Nguồn tiền và mục đích sử dụng là rất quan trọng đối với MB . Khi sử dụng nhiều khi nó sẽ hỏi về nguồn tiền từ email nào , quan hệ ra sao và mục đích sử dụng MB của bạn . Nếu nguồn bẩn và mục đích sử dụng là cashout , nó sẽ block acc vĩnh viễn . MB có giới hạn send tiền nhé . Vào my acc để xem giới hạn của nó .

Nguồn tiền và mục đích sử dụng là rất quan trọng đối với MB . Khi sử dụng nhiều khi nó sẽ hỏi về nguồn tiền từ email nào , quan hệ ra sao và mục đích sử dụng MB của bạn . Nếu nguồn bẩn và mục đích sử dụng là cashout , nó sẽ block acc vĩnh viễn . MB có giới hạn send tiền nhé . Vào my acc để xem giới hạn của nó .
thế acc veri có bị limit ko bạn?

BTW các pro cho hỏi MB có bị dispute như PP không?

thế acc veri có bị limit ko bạn?
Acc chưa veri thì hình như mỗi tháng send đc < 300 hay 1000 gì đấy . Nếu acc full verifield thì giới hạn send là tầm 3k/tháng ~ 10k mấy / 3 tháng . Còn vụ nhận tiền thì không có giới hạn . Nếu nguồn tiền sạch with về bank thì khá nhanh , tầm 2-3 ngày là tiền về . Phí cỡ 50k VND/1 lần rút với mọi số lượng MB :D .

có vể MB khó hơn PP nữa hả mọi người

có vể MB khó hơn PP nữa hả mọi người
MB dễ tính hơn PP đấy bạn . Phí rẻ + with bank nhanh hơn PP nhiều :D . Đặc biệt là không có auto limit như PP :)) .

MB rút $ về khoảng 3 lần là tài khoản của bạn tạm thời bị lock chức năng chuyển/rút $, nó yêu cầu xác minh mục đích sử dụng tiền của bạn, nếu vượt qua được bước này thì sau này rút tiền ko phải lo nghĩ nữa (trừ tiền bẩn).

MB rút $ về khoảng 3 lần là tài khoản của bạn tạm thời bị lock chức năng chuyển/rút $, nó yêu cầu xác minh mục đích sử dụng tiền của bạn, nếu vượt qua được bước này thì sau này rút tiền ko phải lo nghĩ nữa (trừ tiền bẩn).
MB luôn luôn hỏi về mục đích sử dụng acc mà bác . Nếu bác dùng MB để chơi gambling hay forex thì with vô tư không cần phải lo nghĩ :D .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week