Help về acc JSS

alexphan

Junior
Reactions
166
MR
0.000
Tình hình là rất điên và đen.Hôm nay em đã làm mất ID number vào JSS.Mà bực 1 cái là em ko còn nhớ số ID là số mấy!!!!!!!!!!Có cách nào để em lấy lại ID đã mất ko may Bros

:binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

kiểm tra mail chắc chắn còn chứ bạn. Nếu không thì request về mail là đc. Nó ở ngay phần bạn đăng nhập đó. Để ý chút đi

Upvote 0
Cam on cac bros nha.Tai ban gái ghen quái gì đó xóa sach mail đi hết.giờ ngoi thẩn thơ lun :((

Upvote 0
Cam on cac bros nha.Tai ban gái ghen quái gì đó xóa sach mail đi hết.giờ ngoi thẩn thơ lun :((

xóa mail thì trong thùng rác nó vẫn lưu mà bác. vào lục lại :) ( khuyên bác lưu ở một file excel, xong để pass cho file đó) thế là khỏi quên.

Upvote 0
Tình hình là rất điên và đen.Hôm nay em đã làm mất ID number vào JSS.Mà bực 1 cái là em ko còn nhớ số ID là số mấy!!!!!!!!!!Có cách nào để em lấy lại ID đã mất ko may Bros

Search trong mail ấy.
Ra ID rồi thì Request Pass.

---------- Post added at 09:26 AM ---------- Previous post was at 09:25 AM ----------

À,lần sau cần trợ giúp cậu lên Support Center nhé!!!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week