• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[HELP] Vấn đề về login vào Quiz. Cần các bác tư vấn, giúp đỡ

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,242
MR
3.198
Chào các bác, e có vấn đề về Pass login vào Quiz, cấn các bác tư vấn, giúp đỡ với ạ.

Chả là lúc trước e có tập tành chơi YTB, tạo 6 cái mail lập 10 kênh, cụ thể:
Mail 1: 1 kênh
Mail 2: 1 kênh
Mail 3: 2 kênh
Mail 4: 2 kênh
Mail 5: 2 kênh
Mail 6: 2 kênh

Trong đó lấy Mail 1 làm acc chính để log vào Quiz và 10 kênh này đều chung 1 acc Quiz. Được paid 2 lần thì e nghĩ, mới đây e có đưa Mail 3: 2 kênh cho thằng bạn nó test gì ko biết( lúc này 2 kênh này vẫn còn trong quiz với tình trạng bình thường), lúc này thì e ko còn log vào Quiz và Mail chính nữa.

Cách đây vài hôm thì e thử log vào Quiz, nhưng lại ko được, lúc đó vào mail chính mới biết là Khi đưa Mail 3: 2 kênh thì nó lại nhảy vào change pass, change luôn method, 2 cái thông báo này nó gửi về Mail 1(mail chính) của e.

Sau 1 thời gian nó test thì bị Quiz đá, và giờ cái vấn đề ở đây là e dùng mail chính khi xưa để log thì nó báo sai pass, lấy pass mà thằng bạn đã đổi để log thì cũng ko được. Câu hỏi bảo mật thì ngày trước khi join vào hình như là ko có hay có mà e cũng ko nhớ. :p:p

Nói thêm là ngoại trừ 2 kênh đưa cho thằng bạn bị Quiz đá thì mấy kênh kia vẫn bình thường, nút $ vẫn hiện màu xanh và vẫn còn tình trạng là đang join Quiz. Giờ e muốn hỏi là có cách nào để log vào được acc Quiz ko ạ? Bác nào cho e cái tư vấn và hướng dẫn với, e xin cám ơn và hậu tạ
:D:D

Hình nó đây:

Đây là khi e log vào bằng mail chính nó báo thế này:

Đây là tình trạng của kênh chính.( Ngoại trừ cái Mail bị đá thì Mấy kênh khác thì cũng như thế này luôn)

Update:
Log vào Youtube bằng mail đưa cho thằng bạn thì thấy 1 kênh vẫn còn trong Quiz
Dùng kênh này + pass dashboard thì log vào được và nó ra thế này:
9yt-jpg.65342

Giờ có cách nào để bỏ cái pass dashboard này đi để cái acc chính kia (Mail 1- 1 kênh) log vào được ko các bác.

Last edited:
Bạn cứ đăng nhập vào quiz bằng kênh nào cũng dc, miễn là vẫn còn liên kết trong quiz. Bác chọn sign in with google rồi đăng nhập bt.

Bạn cứ đăng nhập vào quiz bằng kênh nào cũng dc, miễn là vẫn còn liên kết trong quiz. Bác chọn sign in with google rồi đăng nhập bt.

Nói rõ chút hơn được không bác? Em vào thẳng join.quizgroup.com log bằng acc chính thì nó báo như hình trên đấy ạ.

cái này là lớp bảo mật thứ 2 của thằng quiz mà. bác log bằng mail nào, kênh nào cũng ra cái này thôi vì tk của bác đã bật nó lên rồi. Nếu quên pass thì nhìn sang tay phải đó. Nó gửi pass về mail chính của bác nếu không có gì thay đổi.

Quiz đã thêm chức năng password để bảo mật hơn nhé.
Nếu không nhớ pass bên cạnh có cái lấy mật khẩu mới kìa.

cái này là lớp bảo mật thứ 2 của thằng quiz mà. bác log bằng mail nào, kênh nào cũng ra cái này thôi vì tk của bác đã bật nó lên rồi. Nếu quên pass thì nhìn sang tay phải đó. Nó gửi pass về mail chính của bác nếu không có gì thay đổi.

Quiz đã thêm chức năng password để bảo mật hơn nhé.
Nếu không nhớ pass bên cạnh có cái lấy mật khẩu mới kìa.

Thằng bạn nó có đưa cho e pass khi nó change nhưng e ko log vào được.

Có phải là khi nó log vào cái mail e đưa để bật lên và giờ bị đá ra rồi nên giờ ko vào được ko các bác? Câu hỏi bảo mật thì ko có cũng ko biết là gì, vì cái này e ko có bật mà hỏi nó thì bảo là ko có đặt
:mad::mad:

chốt lại là kênh nào còn trong quiz bác đăng nhập băngd kênh đó thế thôi.
bán kênh không bác .

Ko log được mới mang lên đây hỏi c ơi, được thì khỏe rồi. Hiện còn 8 kênh.

Thằng bạn nó có đưa cho e pass khi nó change nhưng e ko log vào được.

Có phải là khi nó log vào cái mail e đưa để bật lên và giờ bị đá ra rồi nên giờ ko vào được ko các bác? Câu hỏi bảo mật thì ko có cũng ko biết là gì, vì cái này e ko có bật mà hỏi nó thì bảo là ko có đặt
:mad::mad:

có đá kênh thì pass vẫn còn nhé bác. k còn kênh nào thì khi log vào vẫn hiện cái này, bác đánh đúng pass thì vào đc. Cái này là vòng ngoài, làm gì có câu hỏi bảo mật bác. Vào đc mới change câu hỏi bảo mật đc ạ

có đá kênh thì pass vẫn còn nhé bác. k còn kênh nào thì khi log vào vẫn hiện cái này, bác đánh đúng pass thì vào đc. Cái này là vòng ngoài, làm gì có câu hỏi bảo mật bác. Vào đc mới change câu hỏi bảo mật đc ạ
Đánh đúng pass nó đưa vẫn ko được bác ạ. (Hình dưới)

ấn vào chữ New password ........ bên phải vào check mail là ok
Nó ra câu hỏi bảo mật chứ nó send cái gì vào mail đâu bác. (Hình dưới)

Có nhiều nghi vấn quá ??? Nếu như bạn của bạn đã đổi được Pass của Quiz thì cũng sẽ đổi được câu hỏi bí mật khi vào đc acc Quiz, vấn đề nữa là nếu khi bạn nói bạn kia đổi pass và đổi method pay nhưng trong khi mail chính và pass bạn đang giữ thì nếu người kia có vào cũng sẽ hiện cái bảng như bạn đưa lên là báo sai mật khẩu. Vậy nó vào bằng cách nào ??? Nó thông minh đến vậy sao ??? Có quá nhiều điểu về người bạn bí ẩn kia

Đánh đúng pass nó đưa vẫn ko được bác ạ. (Hình dưới)

Nó ra câu hỏi bảo mật chứ nó send cái gì vào mail đâu bác. (Hình dưới)

View attachment 65329

View attachment 65330
có khi bị tình trạng unlink ảo cmnr, cũng từng làm 4 kênh chung dashboard, 3 kênh bị unlink , có 1 kênh h vẫn sống nhưng k log vào đc dashboard, tháng nào cũng pay đều, chả dám email vì sợ nó unlink luôn thì phí :p

Nó đđặ pass vào Dasboard rùi hỏi nãy h làm gì ko biết, nó muốn chiếm rùi ! Thằng bạn này mất dạy định chiếm rùi, chém nó đi!

nếu kênh vẫn còn và webmoney vẫn chuẩn thì cần gì đăng nhập vào , nếu cần thì mail cho nó forgot :) , vậy thôi !

Có nhiều nghi vấn quá ??? Nếu như bạn của bạn đã đổi được Pass của Quiz thì cũng sẽ đổi được câu hỏi bí mật khi vào đc acc Quiz, vấn đề nữa là nếu khi bạn nói bạn kia đổi pass và đổi method pay nhưng trong khi mail chính và pass bạn đang giữ thì nếu người kia có vào cũng sẽ hiện cái bảng như bạn đưa lên là báo sai mật khẩu. Vậy nó vào bằng cách nào ??? Nó thông minh đến vậy sao ??? Có quá nhiều điểu về người bạn bí ẩn kia

Bác ko đọc trình bày của e à? 10 kênh 1 Acc Quiz và acc chính thì e nắm, và nó dùng cái mail e đưa đó để log vào quiz và change pass + method + bật bảo mật 2 lớp. Pass bảo mật 2 lớp nó đưa cho e đây nhưng e dùng mail chính vẫn ko log được.

Còn đây là 2 cái mail báo change pass và method gửi về mail e đây.

Nó đđặ pass vào Dasboard rùi hỏi nãy h làm gì ko biết, nó muốn chiếm rùi ! Thằng bạn này mất dạy định chiếm rùi, chém nó đi!
Cái vấn đề là pass nó đưa cho e nhưng dùng mail chính để log vào + nhập pass đó thì vẫn ko vào được nên mới hỏi là có cách nào để vào ko ấy bác.

nếu kênh vẫn còn và webmoney vẫn chuẩn thì cần gì đăng nhập vào , nếu cần thì mail cho nó forgot :) , vậy thôi !
Mail mà bọn nó ko rep bác ạ, rõ khổ.

Đúng là tin bạn có ngày mất bạn thật :p:p

Cái vấn đề là pass nó đưa cho e nhưng dùng mail chính để log vào + nhập pass đó thì vẫn ko vào được nên mới hỏi là có cách nào để vào ko ấy bác.

Mail mà bọn nó ko rep bác ạ, rõ khổ.

Đúng là tin bạn có ngày mất bạn thật :p:p

Ko có cách nào hết, phải vào được pass Dasboard mới được, tui cũng dùng mấy kênh chung 1 Dasboard, nó muốn chiếm rùi, đưa Pass sai thôi, mail chính hay mail gì đều chung 1 Pass Dass board hết nhé,xin chia buồn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom