• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

help vagex!

lechien

Senior
Reactions
585
MR
0.000
tôi chạy tool vagex.exe nó báo : Flash must be enable/ install internet Eplorer
pro nào chơi vagex giúp với! và hướng dẫn cài tren vps luôn

move sang box support

Upvote 0
Trên vps thì ko rành nhưng cái thông báo đấy là lỗi của Vagex :)
Cậu làm là tắt chương trình đó đi (nếu cần mở task manager lên tắt lun) rồi mở lại :) Nếu ko đc thì làm lại lần nữa ^^

Upvote 0
tôi cài chrom rôi
Trên vps thì ko rành nhưng cái thông báo đấy là lỗi của Vagex
Cậu làm là tắt chương trình đó đi (nếu cần mở task manager lên tắt lun) rồi mở lại Nếu ko đc thì làm lại lần nữa ^^
cậu hướng dẫn kỉ hơn k?

Upvote 0
Mấy ông không biết j cứ nói cài chomer nghe buồn cười thật. Nó báo thiếu flash IE nên không chạy. Bạn bật IE lên vào trang 24h.com.vn thấy khung màu vàng dưới thanh tiêu đề thì kích vào tải flash về và cài đặt. Trước khi chạy vagex thì bật trang youtube lên và đăng nhập rồi mới bật tool vagex. Chúc bạn thành công

Upvote 0
Nếu bạn dùng ie9 thì vào đây tham khảo: http://forums.adobe.com/thread/885448
Mình khái quát thế này: Bạn kiểm tra đã enable flash chưa, nếu chưa thì vào Manage add-ons để enable. Nếu enable rồi mà vẫn chưa dc thì có lẽ do bạn bật Activex filtering, tắt bằng cách vào Tools bỏ chọn Activex filtering là xong

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom