[HELP] Tranh chấp PP

clickdicung

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.083
tình hình là em đã mở tranh chấp đc hơn 10 ngày òy, và cái thằng đó nó kũng chẳng dám ho he thanh minh gì nữa. Vậy em tưởng sau 10 ngày là PP nó tự động trả xiền về cho mình chứ nhỉ? hum nay là ngày thứ mười mấy rồi ý.
Các bác giải thích cho em hỉu kái, về PP thì em thiểu năng lắm :D

Cái này bạn phải làm thêm 1 bước nữa và đợi thêm 10 ngày mới về.
Theo mình nhớ hình như ở dưới có dòng gì ấy có chữ calm ( không nhớ lắm) nhấn vào và đợi thêm 10 ngày

chỗ nào trong ảnh vậy bác ?

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:04 PM ----------

ngày trước em tranh chấp 1 lần, kũng tranh chấp vói thằng đấy và nó kũng im re nhưng lần đó em nhớ là ko cần click vào dòng claim gì gì đó mà $ vẫn đc trả về mà?

mình bị 1 thằng gửi tiền, nhưng ngay sau đó nó bị status = HELD, mình không hiểu gì hết, sau 10 ngày nó ghi status là "Reviewing by Paypal". sẳn các anh em pro giúp mình luôn bị tình trạng vậy là như thế nào thế. hic

Upp, bác nào pro giúp em kái
cậu phải leo thang luôn
cái này chỉ la dispute thôi
có 3 link dưới đó
link nào có chữ claim thì cậu click vào
từ khi leo thang , 10 ngày sau nếu ko bị phản hồi thì tiền sẽ về
mà như thế kia thì tớ thấy cái pp của thằng bị cậu dispute vẫn chưa limit
khả năng nó phản hồi lại khá cao ^^

Kảm ơn các bác nhé, em sẽ đợi vài ngày nữa cho đủ 14 ngày xem tình hình thế nào. :D
Hình như kái này mới thì phải, lần trước mình tranh chấp với kái thằng đấy trong PP mà 10 ngày sau ko kó phản hồi là nó trả lun, hay là click vào 1 nút nào đó là nó trả, ko kần phải leo thang và điền comment gì hết. Nếu sau 14 ngày mà ko đc thì liều làm theo kách bác HIV xem sao

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,557
Latest member
canhosolapark

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back