[Help] Tiền bị hold.

dviet92

Junior
Verified
Reactions
120
MR
0.065
Insuree Balance
38933|500
Service Details
1|izybux2|Tool Autolead|https://mmo4me.com/threads/autolead-xoa-fake-full-info-cho-ios-3-000-000-1-key-1thang-vcb-dab.278102/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có làm app android và tất nhiên là paid qua mail rồi add mail đó vào paypal. TK chính của mình full rồi nên mình lập paypal US và add mail đc paid vào sau đó gửi vào tk chính. Hôm qua chắc tại add nhiều qua nên tài khoản phụ bị limit mất, nếu limit ko thì đã đành nhưng đằng này nó hold cả tiền gửi vô tk chính và để lạ mess thé này:
This payment has been selected for review and we have opened an investigation.

This is a security measure meant to protect you from problem transactions.

We have placed a temporary hold on the funds until the investigation is complete.

Please provide some additional information about this transaction.

Response deadline: 10 Sep 2015
Giờ phải làm thế nào để lấy lại cái khoản pending đó :(

Last edited:
chuyện này bình thường khi nhận tiền. chờ đủ 24 tiếng nó thả ra à

chuyện này bình thường khi nhận tiền. chờ đủ 24 tiếng nó thả ra à
ko lúc đàu thì ko sao, sau đó hôm sau acc phụ bị limit, mình vào acc chính thì tiền bị hold. Bạn có chắc sau 24 tiếng no thả ra ko?. Số tiền cũng ko nhỏ nên mình hơi lo. Gần 7 củ hic

hôm sau acc phụ bị limit, mình vào acc chính...
Có vẻ như PP phát hiện bạn dùng nhiều accounts (1 trong số đó có vấn đề thì tất nhiên PP cũng sẽ siết cái còn lại)

- Dùng nhiều accounts thì phải khéo (về IP / cookie / thông tin trong tài khoản / địa chỉ tránh trùng lắp)
- Dùng PP US cũng cần có hiểu biết. Vả lại cũng có rủi ro là tạo PP US thì cần Info US mà chắc gì 1 mình bạn nắm độc quyền Info US.

Mấy cái này là trái luật chính thống của PP nên cũng có rủi ro. Nói chung mình không được phép nói nhiều :(

Please provide some additional information about this transaction.

Response deadline: 10 Sep 2015

Hạn chót trả lời là 10 tháng 9 năm 2015, hình như ít ai ở đây chịu đọc cái này.

Tất nhiên bạn có quyền không thèm trả lời, và PP rốt cục cũng sẽ xử lý thôi :D

Có vẻ như PP phát hiện bạn dùng nhiều accounts (1 trong số đó có vấn đề thì tất nhiên PP cũng sẽ siết cái còn lại)

- Dùng nhiều accounts thì phải khéo (về IP / cookie / thông tin trong tài khoản / địa chỉ tránh trùng lắp)
- Dùng PP US cũng cần có hiểu biết. Vả lại cũng có rủi ro là tạo PP US thì cần Info US mà chắc gì 1 mình bạn nắm độc quyền Info US.

Mấy cái này là trái luật chính thống của PP nên cũng có rủi ro. Nói chung mình không được phép nói nhiều :(

Hạn chót trả lời là 10 tháng 9 năm 2015, hình như ít ai ở đây chịu đọc cái này.

Tất nhiên bạn có quyền không thèm trả lời, và PP rốt cục cũng sẽ xử lý thôi :D
Lý do pp phụ limit là do mình send nhiều lần trong 1 ngày, tại lúc send hét paypal nó cứ lỗi can't send right now mà send nhỏ lại được, thé là hôm đó send tận 5 lần 1 ngày, trong khi acc mới lập đc 1 ngày. Mình còn reg nhiều acc khác nhưng các acc khác send 1 lần rồi bỏ đấy thì ko acc nào bị limit cả. Hỏi mấy pro cũng ko có cách chữa. Hic. GIờ chỉ đợi nó giải quyết thôi

Lý do pp phụ limit là do mình send nhiều lần trong 1 ngày, tại lúc send hét paypal nó cứ lỗi can't send right now mà send nhỏ lại được, thé là hôm đó send tận 5 lần 1 ngày, trong khi acc mới lập đc 1 ngày. Mình còn reg nhiều acc khác nhưng các acc khác send 1 lần rồi bỏ đấy thì ko acc nào bị limit cả. Hỏi mấy pro cũng ko có cách chữa. Hic. GIờ chỉ đợi nó giải quyết thôi

ko phải ko có cách chữa

mà là lộ liễu quá nên ko muốn chữa, vì quá lộ => khó chữa (mặc dù có cách)

nhưng mà tỉ lệ thành công ít thì mình ko thích làm, mà cũng ít ai muốn làm những vụ như thế :D

ko phải ko có cách chữa

mà là lộ liễu quá nên ko muốn chữa, vì quá lộ => khó chữa (mặc dù có cách)

nhưng mà tỉ lệ thành công ít thì mình ko thích làm, mà cũng ít ai muốn làm những vụ như thế :D
Giờ để im thì liệu khả năng nó lại tiền vào pp chính là bn %.

Ủa về tk chính ý tức tài khoản nhận tiền mà. Nếu cao thế thì cần gì phải chữa cho mất công :D.

Ủa về tk chính ý tức tài khoản nhận tiền mà. Nếu cao thế thì cần gì phải chữa cho mất công :D.

À ý mình ngược lại ý bạn, $ quay lại acc đã gửi

Cái này là do tội xài vô tội vạ đây mà. :p

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back