• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[HELP]Tiền bị hold ở acb

là sao bác. có thể nói rõ hơn giúp em ko. em kiểm tra là tài khoản thực là xxx vnđ. tài khoản khả dụng là 0 vnd

gọi lên tổng đài bảo thẻ bị phong tỏa ... thế bác đọc câu này mà không hiểu à @@ .. Lên bank hỏi sao phong tỏa thẻ .. nếu có ai mời trà đá thì chuẩn bị giải trình @@

có 6 trịu thôi mà bác.em gọi số 0838247247 anh đó bảo tiền bị hold , nên bảo em gọi số trên mặt sau của thẻ. số mặt sau của thẻ bảo gọi số chi nhánh làm thẻ với bảo tài khoản bị phong tỏa.

:D thôi NH có nhã ý mời thớt lên uống trà tý ấy mà :rolleyes::rolleyes:

sao bạn ko hỏi lý do bị phong toả

chắc có vẫn đề gì rồi :D

Hỏi tổng đài bảo là có khoảng chuyển tiền nước ngoài về nên hold,có giấy tờ chứng từ j ko,xong biểu gọi số sau thẻ,chả biết sao nữa,rắc rối quá,mấy bác từng bị như này chưa

Hỏi tổng đài bảo là có khoảng chuyển tiền nước ngoài về nên hold,có giấy tờ chứng từ j ko,xong biểu gọi số sau thẻ,chả biết sao nữa,rắc rối quá,mấy bác từng bị như này chưa
cái này chắc là do nguồn ttền có vấn đề rùi chờ thứ 2 ra bank rồi hỏi thôi bác ko ai trên này giúp gì dc đâu :confused:

mấy ông C50 khóa acc điều tra cái tội đánh bạc online đấy :)) cậu chuẩn bị tiền đi...

:)) vãi lềnh đụ mẹ đen nhê em rút suốt có sao đâu :v nó mà hỏi thì bảo là em chơi youtube :v nhưng kênh chết mẹ rồi mail thanh toán thì e xóa rồi , các anh đi mà nhờ gg khôi phục :v , còn nếu các anh muốn phong tỏa thì phải có bằng chứng :v còn không em kiện , mà còn trường hợp thớt bán dâm trên mạng rồi đấy là tiền thớt kiếm dc thì :v muahaaaaaa

:)) vãi lềnh đụ mẹ đen nhê em rút suốt có sao đâu :v nó mà hỏi thì bảo là em chơi youtube :v nhưng kênh chết mẹ rồi mail thanh toán thì e xóa rồi , các anh đi mà nhờ gg khôi phục :v , còn nếu các anh muốn phong tỏa thì phải có bằng chứng :v còn không em kiện , mà còn trường hợp thớt bán dâm trên mạng rồi đấy là tiền thớt kiếm dc thì :v muahaaaaaa
ra phường trình bày =]]

ủa cái này bình thường mà. Hình như là bác thanh toán 1 món gì đó 6 triệu bằng visa rồi, nhưng nó vẫn chưa trừ vào thẻ. Số dư khả dụng là số dư chưa bị trừ do mua bằng visa. Tài khoản chính là số dư thực.
Còn nếu bác không có thanh toán gì thì bác nên xem lịch sử thanh toán đi.
Còn lý do bị phong tỏa gì đó thì chưa nghe bao giờ =))

Hold là một chuyện, phong tỏa bank là một chuyện khác. Tốt nhất là bạn xem lại có bao giờ vô tình hay ...... dính tới bet or xxx không thì del dấu vết trên máy đi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,043
Latest member
LingWu
Back
Top Bottom