[Help] Rút tiền từ paypal về Bank

Draculaz

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Trước kia mình có 1 con paypal và 1 thẻ visadebit sacombank, mình đã add card, add bank , bank account vào con đấy rồi, nhưng bh đã limit rồi
Nay dùng 1 con paypal mới và h mình muốn rút tiền về thì có cách nào ko ??
1. Add số thẻ Visa vào chỗ Bank Account . Cái này có về đc ko các bác ??
2. Add số tk cũ vào, và sửa Swiftcode, thêm vào 3 chữ xxx, thí dụ Sacombank là SGTTVNXXXX. như vậy có được ko nhỉ ??
Đã bạn nào thử như vậy chưa

hoặc giả sử mình dùng Visa Debit của ACB thì nếu muốn rút về Thẻ có đc ko ?? Phần Bank Account điền số thẻ ???
Thank các bác nhiều

Ý 3 4 thì ok ,còn ý 1 2 mình nghĩ là không được ( nó sẽ báo trùng hoặc lỗi gì đó )

Mỗi tài khoản paypal chỉ được add 1 card và nhiều card add 1 acc paypal khuyên bạn làm cái vía ACB mới là ok.
paypal mạc dù ta ghét mi nhưng mi là nguồn sống của ta:binhsua146:

Bạn làm thêm cái visa prepaid của ACB mà add bank..
1. Add số thẻ Visa vào chỗ Bank Account . Cái này có về đc ko các bác ??
2. Add số tk cũ vào, và sửa Swiftcode, thêm vào 3 chữ xxx, thí dụ Sacombank là SGTTVNXXXX. như vậy có được ko nhỉ

2 bước này không bao giờ làm được....

Add số tk cũ vào, và sửa Swiftcode, thêm vào 3 chữ xxx, thí dụ Sacombank là SGTTVNXXXX. như vậy có được ko nhỉ ??
Cái này được, chỉ cần đúng tên với bank khi rút về, ko cần đúng địa chỉ hay ngày sinh gì cả tiền vẫn về. Còn việc thêm 3 số swit code của từng chi nhánh vào, nó sẽ trở thành 1 cái mới mà PP ko check dc cho nên bạn vẫn add được bank cũ với swit mới, và tiền vẫn về tài khoản bình thường.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom