(Help) Rút tiền bị sai tk ngân hàng sau bao lâu mới đc hoàn tiền vậy?

Trường hợp này cứ xác định khoảng 1-2 tuần, tiền nó sẽ refund về paypal.

còn phí à: sót vl ra ấy. Nó sẽ quy đổi từ số tiền VND lúc bạn rút thành USD với giá bạn mua vào và phí lúc rút là 60k

lần sau có ít sell cho nhanh :D
buồn quá bác ah, hôm nay là tròn 2 tuần rồi mà vẫn k thấy tiền về, ko có tiền em ko làm đc việc gì cả, ngồi chơi 2 tuần mà người bứt rứt khó chịu kinh khủng :((

Trước mình cũng từng bị vậy viettin nó đổi tk mà may để ý kịp k thì cũng như bạn r

Chào mọi người!
Trc giờ mình vẫn rút tiền paypal về Viettinbank bình thường nhưng đợt này bọn Viettin nó lại đóng tất cả tk đầu số 711 chuyển sang đầu số tk khác, mình ko để ý thế là vẫn rút tiền paypal bằng tk 711 ấy mới đau chứ :(
Mọi người cho mình hỏi rút tiền lỗi thì bao giờ đc hoàn lại tiền vậy, có bị trừ phí nhiều ko ạ :((

Bạn check thử giao dịch đó rút có bị hold gì không ? còn không có gì thì cứ đợi ít nhất 2 tuần . Khi nào 1 tháng mà ko thấy pm mình .

tiền của em về lại rồi các bác ah, trc em cũng chuyển thử 10$ pp vào tk mới mà 4 ngày rồi vẫn chưa thấy gì :(

em rút thử 10$ về tk mới sau 5 ngày thì tiền về, sau khi rút thành công em rút tiếp 500$ về tk đó thì đến nay 1 tuần rồi vẫn ko về, sao mà mệt mỏi với cái paypal này quá trời :((

em vừa thử chuyển tiền ngân hàng khác vào tk của em mà ko đc luôn, đm bọn viettin làm ăn như *** chó thế này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,876
Latest member
silva08701136
Back
Top Bottom