• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help!!! quên câu hỏi send tiền của solidtrustpay

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Tình hình là có 1 tài khoản solidtrustpay đang có $10.09, mà lại quên mất câu hỏi secondary để send tiền, anh em có cách nào change không :binhsua10:

tệ hơn là mình lại quên luôn ngày tháng năm sinh khai báo khi đăng ký STP, không phải thực, nên khi vào change, thì câu hỏi bảo mật thì mình nhớ mà ngày tháng năm sinh thì :binhsua18: anh em nào có cao kiến giúp đỡ

:binhsua19:

bạn tiêu rồi

Pó tay rồi đó bác . Bác tiêu rồi .. trường hợp của bác nếu nhờ admin stp support cũng sẽ chắc chắn 1 câu nói bạn sử dụng thông tin giả để đăng ký và có ý đồ xấu trong STP và kêu bạn cố gắng nhớ thông tin trên và số tiền trong tài khoản vẫn giữ nguyên cho bạn đến khi bạn nhớ thông tin trên :binhsua18:

Upvote 0
Úp cho ai biết cách vào giúp bác ấy nào. Quên nè,quên nèeeeeeeeeeee :binhsua12::binhsua12:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member
vesinhq3namhung
Back
Top Bottom