[Help] Nhận tiền Quiz , Paypal bị 21 ngày

Reactions
57
MR
0.002
Không biết hôm nay tiền nó vào paypal mà nó lại báo thế này,ai biết chỉ giúp mình với

Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements.
Click here for more information.

Last edited:
tk pp mới thì lúc nào cũng bị pending 21 ngày . chờ 21 ngày đi cậu

Bình thường với paypal mới tạo chưa lâu.
Muốn nhận được tiền sớm thì làm như sau:
Tạo 1 email gửi tới [email protected] nội dung ghi
Hi!
I'm not a SELLER. The money i received from QuizGroup - a Network Youtube is the money i get paid for work online. So release my money please !
Here's a picture !
Đính kèm thêm cái hình chụp Quiz đã thanh toán cho bác.

Khuyên bác cứ chờ 21 ngày đi,
Thực hiện 5 lần nhận tiền không refund + tiền nhận hơn 100$ + tài khoản > 60 ngày sẽ tự mất hold 21 ngày

Bình thường với paypal mới tạo chưa lâu.
Muốn nhận được tiền sớm thì làm như sau:
Tạo 1 email gửi tới [email protected] nội dung ghi
Hi!
I'm not a SELLER. The money i received from QuizGroup - a Network Youtube is the money i get paid for work online. So release my money please !
Here's a picture !
Đính kèm thêm cái hình chụp Quiz đã thanh toán cho bác.

Khuyên bác cứ chờ 21 ngày đi,
Thực hiện 5 lần nhận tiền không refund + tiền nhận hơn 100$ + tài khoản > 60 ngày sẽ tự mất hold 21 ngày

Cảm ơn bạn,lần đầu mình nhận tiền từ qquiz đó bạn.,giờ vào paypal gửi hay là chỉ đăng nhập email gửi vậy ạ

Cảm ơn bạn,lần đầu mình nhận tiền từ qquiz đó bạn.,giờ vào paypal gửi hay là chỉ đăng nhập email gửi vậy ạ
dùng mail đăng nhập gửi nhé. Cứ gửi thì nó sẽ nhả tiền đó ra, lần sau lại bị tiếp thôi.
Chỉ khi nào hoàn thành 3 yêu cầu nó đặt ra thì mới hết bị hold

dùng mail đăng nhập gửi nhé. Cứ gửi thì nó sẽ nhả tiền đó ra, lần sau lại bị tiếp thôi.
Chỉ khi nào hoàn thành 3 yêu cầu nó đặt ra thì mới hết bị hold

Vậy là chỉ bị thế này khi nhận tiền từ quiz thôi à bạn,còn cái khác vẫn bình thường à :)
3 yêu cầu đó làm sao để làm vậy bạn ,

Hoàn thánh hết 3 cái Fund Availability là xong
Vậy là chỉ bị thế này khi nhận tiền từ quiz thôi à bạn,còn cái khác vẫn bình thường à :)
3 yêu cầu đó làm sao để làm vậy bạn ,
Bạn nhận tiền từ đa số site sẽ bị thế này, một số ít lại không bị.
Nói chung khi nào bạn hoàn thành 3 cái đó thì sẽ không bị hold nữa.
nhận 100$ + 5 lần nhận + 60 ngày nhé
Nhìn giống tài khoản mới tạo vồn

Hoàn thánh hết 3 cái Fund Availability là xong

Bạn nhận tiền từ đa số site sẽ bị thế này, một số ít lại không bị.
Nói chung khi nào bạn hoàn thành 3 cái đó thì sẽ không bị hold nữa.
nhận 100$ + 5 lần nhận + 60 ngày nhé
Nhìn giống tài khoản mới tạo vồn

Vây thì khó hè,mình có bao giờ nhận được 100$ /lần đâu, huống gì 5 lần luôn ,thế thì chắc để vậy rồi à :(

C mail cho team Paypal qua email "[email protected]" với form kiểu

=============
Hi Paypal team,

I am not a SELLER. The money I received from "Kedoo Entertainment JLT" with Paymen ID###### is the money I get paid for working online. But account balance has to wait ## days. I confirm my transactions and "Kedoo Entertainment JLT" succeeded. It's clean so please help me to get that money now.
=============

C mail cho team Paypal qua email "[email protected]" với form kiểu

=============
Hi Paypal team,

I am not a SELLER. The money I received from "Kedoo Entertainment JLT" with Paymen ID###### is the money I get paid for working online. But account balance has to wait ## days. I confirm my transactions and "Kedoo Entertainment JLT" succeeded. It's clean so please help me to get that money now.
=============

hihi.để mình thử xem thế nào nhé ,lấy email gửi hay là vào paypal gửi vậy bạn

Cả 2 cách đều được, mình thử rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week