Request Help me về MB bank

Tình hình là chiều này mình mang thẻ PO ra cây ATM rút tiền, chả hiểu thế quái nào Cây ATM nó báo giao dịch thành công và yêu cầu nhận lại thẻ và đợi tiền các bác ạ, hí hừng máy ATM kêu loạc xoạc đếm tiền rồi mà tự nhiên em nhìn lên màn hình nó báo giao dịch không thành công, vậy là mình k nhận được tiền. Hic hic vấn đề là thẻ PO đã bị trừ tiền rồi. Giờ bác nào bị trường hợp này giúp em làm cách nào lấy lại tiền với, em xin hậu tạ.

PS: Thẻ PO em là em mua không chính chủ :(

mấy thẻ này thường giao dịch ko thành công sẽ đc hoàn lại tiền ngay mà, bạn check lại xem. Còn nếu ko thì phải đợi thôi, chứ thẻ của bank nước ngoài, lại không chính chủ thì e là khó làm việc trực tiếp với bank được.

mấy thẻ này thường giao dịch ko thành công sẽ đc hoàn lại tiền ngay mà, bạn check lại xem. Còn nếu ko thì phải đợi thôi, chứ thẻ của bank nước ngoài, lại không chính chủ thì e là khó làm việc trực tiếp với bank được.
bác ơi ATM nó nhả thẻ của mình rồi và đã báo thành công, nó đang đếm tiền thì xảy ra lỗi. sáng nay em ra MB bọn nhân viên nó bảo e kê khai bên ngân hàng phát hành thẻ. Giờ tiền nó vẫn chưa refund về thẻ em hic hic

Tông môn nó, sáng ra ngân hàng có cây ATM mới biết nó hết tiền :( . các bác nên rút kinh nghiệm đừng như em nhé. Giờ hoang mang không biết có bị mất tiền không hiccccc

Tông môn nó, sáng ra ngân hàng có cây ATM mới biết nó hết tiền :( . các bác nên rút kinh nghiệm đừng như em nhé. Giờ hoang mang không biết có bị mất tiền không hiccccc

ko mất đc đâu bạn, mình cũng có 1-2 lần bị vậy với cây ANZ nhưng tiền đc hoàn lại ngay (qua cây khác rút đc ngay). Mà bạn liều thật đấy, thẻ thì do bank US phát hành, tên ko chính chủ mà bạn dám lên bank khiếu kiện, thắc mắc :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week